ขอเป็นสมชิกครับ tiger d4d สุราดครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กอล์ฟ สุราษฎร์, 20 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเป็นสมาชิกด้วย ครับ

ผม ชอบกะบะ รักกะบะ นิยมกะบะ ครับ

โหลด พอดีซุ่ม ล้อครับ

รูปไม่ ค่อยได้ถ่ายครับมีไม่กี่รูป

ขอสวัสดีพี่ๆๆๆทุกคน ครับ
    ชาวไฮลักซื ทุกคน

มีไรก็แนะนำน่ะครับ

ผมชื่อกอลืฟ อยุ่ สุราด ครับ

เมื่อก่อนอยุ่ nv คลับ ครัล
    ตอนนี้ ขับไทเกอรืแระ ชอปเปอรืหน้ายาวครับ

1. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    หวัดดีครับ

2. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ยินดีได้รู้จักคร๊าบ ในกลุ่มพี่ขับชอปเปอร์ มีขี่แบบ ชะนี้ไหมคร๊าบ มสงสัยเขาเมื่อยกันเปล่าเห็นขับไปที่ไกล ไกล งัยช่วยถามให้หน่อยน่ะคร๊าบ อิ อิ

3. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    หวาดดีค๊าบบ ยินดีต้อนรับสู่มิตรภาพ และความอบอุนใน hilux club ครับ

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    หวาดดีด้วนคง.....

ยินดีที่รู้จักนะคร๊าบ....อาทจ้า:D:D:D

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีครับ..

ชื่อป้อมครับ....

ยินดีต้อนรับนะครับ...ยังไงเชิญแนะนำตัวที่ กระทู้นี้เลยนะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=204748

6. สวัดี พี่ๆๆทุกคน อบอุ่น ดี

ผมเอง รัก ชอปเปอร์ ครับ

ทุกสิ่ง ต้อง อาศัยกัน

เวลารถเสีย ก็ต้องเรียกเจ้าไฮลัก มา บรรทุก ห่าๆๆๆ

7. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    สวัสดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
    D4D สีเดียวกันเลยคับ

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ไปสุราษฎร์เมื่อไหร่ พาผมไปกินติมซำกับบะกุเต้ ด้วยนะครับ หุหุ

9. ยินดีที่ได้รุ้จักครับ มาเล่นด้วยกันบ่อยๆนะครับ มอไซเท่จังเลยง่ะ

10. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เอาซักคันดิพี่เตี้ยๆนะ อิอิ

11. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    หวัดดีคับ

12. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    หวัดดีคับคนใต้เหมือนกันเลยผมเต้ยคับบ้านอยู่ที่นครศรีธรรมราชแต่ตอนนี้มาเรียนและทำงานที่ กทม คับ

13. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    หวาดดีคับ

14. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    หวัดดีครับ

"ไอ้เสือน้อย" มาอีกคันแว้ว

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เช่นกัน ครับคุณกอล์ฟ สวัสดีครับ

16. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    สวัสดีด้วยครับบ

17. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับฮั่งคับ เข้ามาบ่อยๆคับผมก้อคนใต้คับ แต่เป็นใต้ฟ้าเดียวกันอิอิ

18. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    หวัดดีคับผมยินดีที่ได้รู้จักอยางแรงเลยคับโหมเลงใต้ ชื่อปอคับ คนสงขลานะ อิอิ
    หาพวกเลยเราเห่อๆๆๆๆ

19. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ใส่กระจกมองข้างของอะไรคับ แปลงยากป่าว

ครับผม แล้ว จะมา เที่ยว

จะติด ลิก อยู่ หา งบ อยู่ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้