อยากเข้าชมรมke racing club

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย เต๋าke30, 20 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เต๋าke30

เต๋าke30 Guest

0
    0
    0
    ผมชื่อ เต๋าคับ ผมมี ke30 อยู่คับอยากเข้าร่มชมรมอะต้องทำไงอะคับ จะได้มีเพื่อนๆพี่ๆที่ชอบเหมือนกัน

2. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    สวัสดีครับก่อนอื่นเชิญสมัครสมาชิกเวบ ก่อนนะคร้าบ ยินดีต้อนรับครับ

3. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    บ้านอยู่แถวไหนครับ

4. เต๋าke30

เต๋าke30 Guest

0
    0
    0
    สมัครยังไง

ผมอยู่พัทยาอะคับสมัทรไม่ค่อยเปนอะคับช่วยแนะนำผมด้วย

5. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    ยินดีรู้จักครับ ผมเปี๊ยก อยู่ลำลูกกา ครับ:cool::cool::cool:

6. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ดีครับผมอัพke10 ไปกลับงามวงศ์วาน-ชลบุรี อาจจะเจอกันนะคะรับ...

7. เต๋า 30

เต๋า 30 Guest

0
    0
    0
    พี่อัพทำงานอะไรอยู่ที่ชลบุรีอะคับ

พอดีผมทำงานรับเหมาก่อสร้างที่ชลบุรีคับ(เซ็นทรัลชลบุรี)เพื่อว่างๆจะได้เจอกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้