ต้องการเปลี่ยนเกียร์MTเป็นAT 3s GE ไอดีเหลี่ยม แนะนำอู่ให้ด้วยครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย BeerZa, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BeerZa

BeerZa New Member Member

4
    0
    0
    รู้สึกว่าจะไม่ใช่แค่ยกเกียร์มาใส่ก็จบซะแล้ว ท่านใดรู้จักอู่ที่ชำนาญรบกวน

แนะนำให้ด้วยครับ

จะนำไปใส่Calibra ให้แฟนใช้อ่ะคับ

2. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    หาออยเกียรมาใส่เข้าไปในหม้อน้ำ และเดินระบบไฟนิดหน่อยในกรณีที่เป็นเกียรน้ำมัน ไม่ยากครับ

3. ghoo

ghoo Guest

0
    0
    0
    คุณหนุ่ม ของผมใช้ 3sge ไอดีกลม เกียร์ออโต ให้พังแล้วครับ ถ้ายกใหม่เป็นของ 3sge ประมาณราคาเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้