สมาชิกใหม่หวัดดีทุกๆคนคับ มาพร้อมขอความช่วยเหลือ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Yorch 02, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yorch 02

Yorch 02 New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีคับ ชื่อ ยอร์ช ใช้ civic 2002 สีเทา อยู่ นครนายก คับ
    ปัญหาของผมคือ สวิทช์กระจกตัวฝั่งขวาด้านคนขับเสีย
    ไม่รู้ว่ามีแต่สวิทช์ขายมั้ยหรือต้องยกทั้งชุดสวิทช์
    ถ้ามีซื้อได้ที่ไหนบ้าง(นอกจากศูนย์) +ขอราคาด้วย
    ขอบคุณครับ

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    สวัสดีครับ อันนี้ไม่แน่ใจครับว่าข้างนอกมีไหม เบื้องต้น ลองหาในกระทู้ซื้อขายด้านบนดูก่อนครับ เผื่อว่าจะมีใครเค้าขายให้ครับ

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    น่าจะแยกขายนะครับที่ 0 คงมีครับหรือไม่ก้ไปโพสต์หาในตลาดสดดูครับเผื่อจะมีคนขาย

ว่าแต่อยู่นครนายก อำเภออะไรครับ...วันนี้เย็นนี้ผมจะไปนครนายกครับ:D....บ้านนาครับ

4. Yorch 02

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ผมอยู่ อำเภอเมือง ในตลาดสด (ฝั่งวังกระโจม)

5. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    มีแต่ร้านอยู่ที่กรุงเทพอ่ะครับ

ละก้อราคาถูกก่า0ไม่เท่าไหร่ครับ

ถ้าอยู่นู้นสงสัยเบิก0น่าจะสะดวกกว่านะครับ

6. Yorch 02

3
    0
    0
    คุณ บิ๊ก ผมเคยสั่งหมวกบังหลอดใส่หลอดXenon
    จำผมได้มั้ยครับ

7. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ร้านข้างนอกคงถูกกว่า 0 ไม่เท่าไร
    ผมว่าเข้า 0 ทีเดียวน่าจะจบเลยนะครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้