ต้องการใส่ไฟหน้า แบบที่เป็นหลอด LED. ใครเคยใส่บ้างครับ ขอความรู้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป++5594, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องการใส่ไฟหน้า แบบที่เป็นหลอด LED. ใครเคยใส่บ้างครับ ขอความรู้ด้วยครับ

1. สว่างไหมครับ
    2. แสงสีอะไรครับ
    3. ต้องแปลงอะไรบ้างหรือเปล่าครับ
    4. ราคาเท่าไหร่ครับ
    5. หาซื้อได้ที่ไหน

1. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    เท่าที่เห็นมาส่วนมากใส่ตัดหมอกกันมากกว่า และ H4 ไม่มี

ราคาประมาณ 1500 +- แสงส่วนมากก็จะขาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้