งานแข่ง Super Gymkhana สนาม 8 :26 ตค.51 เชียงใหม่

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย wichettt, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมชมและแข่งขันรายการ
    Super Gymkhana 2008
    วันที่ 26 ตุลาคม 2551
    ณ.ลานจอดรถ ห้างบิ๊กซี สาขาดอนจั่น จ.เชียงใหม่

จัดโดย คุณธรรมชัย สุขสำราญ (ไผ่)

...รายละเอียดคอยติดตามอีกครั้งครับ

(เลื่อนจากวันที่ 5 ตค.ครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2008
  2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :sad:

3. เด็กใหม่

เด็กใหม่ New Member Member

11
    1
    0
    จะปิ๊ก ไปแข่งตวยคนเน่อคับอ้ายไผ่ บะได้แข่งเมินละ

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    แปลให้ อิอิ กลัวไม่รู้ว่าอยู่เหนือมา

จะกลับ ไปแข่งด้วยคนนะครับพี่ไผ่ ไม่ได้แข่งนานละ :D:D

อยากไปแข่งบ้างจัง แต่คงไปไม่ได้ เพราะต้องเลือก ผู้ว่า กทม :D

5. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    คราวหน้า อย่า ซาวแทรค เน่อ

6. เด็กใหม่

11
    1
    0
    ตกลงวันที่ 5 นี้มีแข่งป่าวคับพี่ กลับมาถึงเชียงใหม่ละเนี่ย

7. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    เลื่อนครับ เพราะสถานที่โดนร้องเรียน ไม่สามารถจัดแข่งได้
    คร่าว ๆ ไว้ 26 ตค.นี้ ที่บิ๊กซี สาขาดอนจั่น จ.เชียงใหม่แทน
    แต่ไม่รู้ว่าจะจัดได้หรือเปล่า ต้องดูผิวแทร็กอีกทีครับ

8. เด็กใหม่

11
    1
    0
    คับผมพี่ แล้วที่กาดเชิงดอยจัดไม่ได้แล้วเหรอคับ ผมมะได้อยู่เชียงใหม่มา 2 ปี ละมะได้แข่งเลยอะ อยากกลับมาเล่นอีก

9. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    งานเข้าเลย เปลืองแก๊สมะนั่นอ้วน ไม่เชคข่าวก่อน อิอิ

10. SeK _ToyoTires

SeK _ToyoTires New Member Member

29
    0
    0
    ที่กาดเชิงดอยก็จัดไม่ได้แล้วครับบ โดนร้องเรียนนนหมดเลยยย:cry:

11. เด็กใหม่

11
    1
    0
    น่านนนนนนนน เวงกำ พี่ไผ่คงต้องหาซื้อที่ กว้างๆไว้จัดแข่งแล้วมั่งเนี่ยยยยยยยย เพื่อนน้องๆ 5555 ^_^

12. เด็กใหม่

11
    1
    0
    ช่วย CONFRIM งาน แข่งด้วยนะคับพี่ ว่าสนามนี้จะแข่งที่ไหน คับ อยากแข่งๆ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้