ชี้แนะที ลิ้นหน้า 04 ทรง 0

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย l3estZ, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l3estZ

l3estZ New Member Member

27
    0
    0
    คือว่าไม่เข้าใจว่า มันมีรูดักลมหรือไม่มีกันแน่ครับ
    แล้ว ถ้าเบิก 0 จามีรูดักลมหรือป่าวครับ หรือ ต้องมาเจาะกันเอง
    เบิก 0 มือหนึ่ง ราคาเท่าไรครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. momo9699

momo9699 New Member Member

122
    5
    0
    ราคาเบิกศูนย์ ประมาณ 7พันกว่าบาทครับ
    ถ้าจำมะผิด:confused:

3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ที่เห็นเป็นเหมือนรูดักลม ที่แท้แล้วเป็นทำหลอกไว้ให้ดูเหมือนเฉยๆครับ

ถ้าเป็นของศูนย์แท้ จะมีแผ่นปิดสีดำมาให้ด้วยเอาติดหลังทำสีเสร็จ

4. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ตามพี่เอกว่าเลยครับ ม่ายมีรู นะ ทำสีเส็จ จึงเอาแผ่นพลาสติกสีดำแปะเข้าไป

5. l3estZ

l3estZ New Member Member

27
    0
    0
    แล้วถ้าไม่ได้เบิก 0 จาหาแผ่นพลาสติกดำได้จากที่ไหนมั่งเหรอครับ ใช้สติกเกอร์แปะจาเนียนมั้ยครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

(ไอผมก็นึกว่าเป็นรูดักลม อิอิ)

6. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ถ้าไม่เบิก 0 ก็ไม่ต้องหาแผ่นสีดำมาติดก็ได้ครับ ถ้างานที่ได้มาเนียน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้