ตามเรื่องกันชนสเปอร์ไลเดอร์คร๊าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    อยากรู้ว่าที่มีพี่เขาขายกันชนอยู่ มันใส่ ไฟตัดหมอกของ วีโก้ ได้ด้วยหรอคร๊าบ

2. teelek_c

teelek_c New Member Member

49
    0
    0
    ตอบแทนล่ะกันครับผม พอดีโทรไปถามมา
    พี่เค้าบอกว่า สลับข้างกันใส่น่ะครับเอาข้างซ้ายไปใส่ข้างขวา
    และก็เอาข้างขวามาใส่ข้างซ้าย ดัดแปลงขายึดอีกนิดหน่อย
    ตามนั้นเลยครับผม.....

3. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ซื่อมาใส่ยังคร๊าบ ชายล่างอ่ะคร๊าบ พี่เขาขายให้เท่าไรคร๊าบ พอจะถ่ายรูปไฟกับขายึดให้ชมได้ไหทคร๊าบ มันแปลงเยอะไหมพอดีกำลังหาซื่อไฟใส่อยู่เหมือนกัน ขอบคุณคร๊าบ

4. teelek_c

49
    0
    0
    เสียดายเหมือนกันกันครับ พี่เค้าขายไปซะก่อน

ไม่งั้นไปสอยมาแน่นอน แล้วตอนนี้พี่ใส่กันชน

ของอะไรอยู่ล่ะครับ ถ่ายรูปมาชมบ้างดิ

5. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ผมมีอยู่คู่หนึงคับ

ต้องการบอกได้นะคับ

6. teelek_c

49
    0
    0
    คูณ art_overcontrol 1คู่นี่ใช่กันชนหน้าป่าว

หรือว่าสปอร์ตไลต์ครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้