ว่างๆครับเปลี่ยน Logo กระจังหน้าใหม่

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย pumpumpolo, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumpumpolo

pumpumpolo New Member Member

3
    1
    0
    คือแบบว่าเล่นกีต้าร์แล้วมองแอมป์ตัวเองเห็นแล้วเบื่อก็เลยเอาโลโก้ Hello Kitty มาติดเผื่อแบบว่าเพลงที่เล่นจะได้ดูน่ารักขึ้นนิดนึง หุหุ
    โลโก้ Peavey มันก็เลยไม่มีที่อยู่ ก็เลยจัดมาให้อยู่หน้ารถครับผม
    ปล. อยากได้เสื้อคลับมั่งอะครับ มาช้าไปมั้ยนี่ แล้วหน้าตาเสื้อมันเป็นยังไงอะครับ

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    แนวดีครับ

ตู้แอม ยี่ห้อนี้ ผมชอบ ครับ เสียงมันแน่น มากๆๆ (แอมเบสนะ)

ปล.อยากได้แต่ มันแพงมากๆ เลย อิอิ

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เป็นเสื้อยืดโปโลสีดำ คอปก ปักลายฉลองครบรอบ 5 ปีคลับบนหน้าอกซ้าย
    และปักลายเดียวกับสติ๊กเกอร์คลับตรงกลางหลังครับ (ว่างๆจะลงรูปให้ครับ)
    ลองเข้าไปดูตามนี้ครับ>>> http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=540142

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้