X X X ถามเซียนเบรค Project M ว่าเบรคในรูปเป็นของอะไร X X X

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TAKUMI_RPS13, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    เบรคในรูปมันเหมือน Project M มากๆเลยผมเทียบทุกอย่าง

แล้วเหมือนกันแปะเลย สายเบรคที่ติดมาก็เป็นสายเบรค Project M

มันเป็นเบรคที่ Project M ที่ทำให้สำนักแต่งนี้หรือเปล่าครับ

มันคือสำนักแต่งอะไรอะครับ มีใครเคยเห็นไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อันนี้ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยอะ
    งั้นรอผู้รู้มาตอบ อีกทีแล้วกันครับ

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สำนักแต่ง TAKERO'S ครับ

น่าจะมากับ odyssey ครับ ไม่ก้อ MARK II QUALIS ไม่ก้อ ESTIMA

ไม่ทราบจริงๆ อ่ะครับ

แต่รู้แค่ว่า สำนักแต่ง TAKERO'S เนี่ย ทำแต่พวก รถตู้ รถแวน หน่ะครับ

4. GAP_B11

6,314
    95
    48
    มาจากคันไหนน๊าาาาา

5. GAP_B11

6,314
    95
    48
    เฉลยครับ :D:D:D

มันมากับ Odyssey ตัวไหม่ครับ

6. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0

ขอบคุณมากครับ ขอถามอีกนิดนะครับ มันเป็นของ Project M หรอครับ

มันเหมือนมากๆๆ

7. GAP_B11

6,314
    95
    48
    อันนี้ไม่ทราบเลยอ่ะครับ

แต่ถ้าเทียบแล้ว ลักษณะมันคล้าย หรือ เหมือนกันมากๆ ก็น่าจะมาจากโรงงานเดียวกันครับ

น่าจะ นะครับ ไม่ชัว หุหุ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้