อีก5วันสุดท้าย ยังเลือกไม่ได้เลย มีรูปสีมาให้ช่วย เลือกเเล้วครับ ช่วยทีๆๆๆ กลัวออกมาไม่เนียลลล -----

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zrsw

zrsw New Member Member

28
    1
    3
    ฟ้า RE อีกเสียงคับ...........

2. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    สรุปได้ยังเนี่ย จะทำสีอะไร

รถแกเป็นรถโย่วๆ น่าจะทำสีเข้มๆ ให้มันดูโหดๆหน่ะ

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

รถโย่วๆ มันเปงยังไงวะเจ๊ 5555555555+

อธิบายด่วน

วันเสานี้ มามีทติ้งด้วย ๆๆๆ

4. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    รถของคุณ ต้องการเปลี่ยนสีให้สวยงามเหมือนสีของนอกดีกว่า มันแพงครับ แล้วผมคิดว่า รถของคุณควรเปลี่ยนสีให้เหมาะมากกับสี ขาวหรือน้ำเงินอ่อนๆๆ >>>. เเบบ พ๊อช นะครับ

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สีขาว ๆ ๆ ๆ อีก เสียง อิอิ

6. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ถ้าชอบสี ปรี๊ดๆ ลอง แมนดาริน เรด ดูนะคับ ไม่ก้อลอง search ใน google ว่า mandarin red หรือ holden คับ สีแสบๆเดิมโรงงานเพียบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้