oO รับสมัคร นักแข่ง และ Staff ในรายการ "Car Club Drag Battle สนาม 3" Oo

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Denn, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เก็บตังค์ไว้ซื้อหมากเหอะลุง :D:D:D:D:D

2. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    พอดีช่วงบ่ายไม่แน่ว่าจะอยู่ได้ไม๊ผมขอสละสิทธิ์แข่งในรุ่น 18 วิ ขอเป็นตัวสำรองเผื่อไว้นะครับและให้คนที่ยังไม่เคยลงแต่อยากลงได้ลงด้วยผมขอแค่ซ้อมช่วงเช้าละกันนะครับขออภัยพี่ๆมา ณ ที่นี้ด้วย พอดีมีธุระด่วนช่วงบ่ายแต่ยังไม่ร้อยเปอร์เซนต์แต่ขอบอกไว้ก่อนดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้