หายไปนาน ทำเพิ่มมานิดหน่อย หน้า10 คร๊าบบบบ....ชุบชีวิตใหม่ให้เจ้าสางเขียว....อิอิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย snail, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    จ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก................

1. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    สุดด มากคันนี้

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    นับถือครับ

3. snail

snail New Member Member

93
    2
    0
    สั่งกระจกบังลมหน้าใหม่ เป็นแบบสองชั้น..........สามพันแปดร้อยบาท.........ของเก่ามันลายมากอะครับ........:D:D:D

4. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    ใกล้เข้ามาแล้ว

จาคอยเปงกำลังใจให้ครับ

NV Club อุตรดิตถ์

5. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    ใกล้เข้ามาทีละนิดแว้ววววววว

6. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    รอชมอยู่่นะ

7. snail

93
    2
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยคืบหน้าเท่าไหร่........งานเข้ามาเยอะ........แล้วก็รอกล่องใหม่อยู่อะครับ พอดีกล่องที่มากับเครื่องมันไม่สมบูรณ์เท่าไหร่........แล้วจะมาอัพเดทนะครับ........:D:D:D

8. รออย่างแรงครับ..........

9. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    รอชมด้วยคน.............

10. snail

93
    2
    0
    อัพนิดหน่อย.......:D:D:D

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ใกล้สมบูรณ์แล้ว:D

12. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    รอชมคร้าบบบ

13. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0
    เข้ามาชมตั้งแต่หน้าแรกจนหน้าสุดท้าย
    ขอบอกว่า ได้ใจมากกๆ อย่าลืมตั้งชื่อให้เค้าด้วยนะครับ

14. เสร็จแล้วมาเยี่ยมชาวขอนแก่นบ้างนะครับ.......อยากดูตัวจริงๆ

15. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    แจ๋วจริงใกล้เสร็จแล้ว รอดูอีกคน
    เสร็จเมื่อไรมามีทติ้งโชว์ของจริงด้วยนะครับ

16. snail

93
    2
    0
    แก้หลังคานิดหน่อย......เพราะว่ากระจกใหม่มันเป็นสองชั้นมันโค้งมากกว่ากระจกเดิมนิดหน่อย เวลาใส่ยางขอบกระจกแล้วมันไม่เนียนอะครับ......:D:D:D

ใส่เบาะละ......;););)

17. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    แหล่มคับแหล่ม

18. alocksmith

alocksmith New Member Member

31
    1
    0
    สุดยอดมากเลยครับติดตามมาตั้งแต่วันแรกๆ อยากรบกวนสอบถามนินึง ผมกำลังคิดว่าจะติดกระจกไฟฟ้าและอยากเปลี่ยนแผงประตูแบบนี้อะครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนราคาเท่าไหร่? จริงๆแล้วมันเป็นแผงประตูของรุ่นอะไรหรือครับ?กรุณาชี้แนะข้าน้อยด้วยฮับ ^^

19. snail

93
    2
    0
    ของผมมันติดมากับประตูอะครับ......ผมเปลี่ยนประตูใหม่ทั้งสองบาน......ผมว่าถ้าจะเปลี่ยนแผงประตูแล้วก็ติดกระจกไฟฟ้าน่าจะซื้อประตูทั้งบานดีกว่านะครับ เพราะว่าจะได้ทั้งตัวประตู กระจก แผงประตู กระจกไฟฟ้า เซ็นทัลล็อก ฯลฯ คุ้มกว่าอะครับ.........:D:D:D

20. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ประตูมันใช้ของ nv van ครับ ตรงรุ่นใส่ได้เลยครับมาครบเลย
    เบาะชุดหน้าก็ใส่ได้ครับ
    ประตูอยู่ที่ คู่ละ 6000 บาทครับ
    ส่วนเบาะ 3000 บาทครับผม

21. tendency

tendency New Member Member

49
    2
    0
    สุดยอดเลยอ่ะ อยากให้เสร็จเร็วๆจัง อยากเหน อยากเหน คับ

22. alocksmith

alocksmith New Member Member

31
    1
    0
    ขอบคุณท่าน snail และท่านbuem สำหรับข้อมูลเรื่องประตูนะคร๊าฟฟฟ เดี๋ยวจะรีบไปจัดการ.. ^ ^

23. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ใก้ลเสร็จ แล้ว....

24. snail

93
    2
    0
    เอารถไปทำท่ออะครับ......:D:D:D

25. snail

93
    2
    0
    เอารถไปติดเครื่องเสียงไว้ฟังพอแก้เหงาอะครับ......:D:D:D

26. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    โอ้โห........................รถสวยจริงๆครับ สุดยอด วิ่งแล้ว ล้อสวย โปงสวย ประตู สี ท่อ เครื่องเสียง มิใช่ธรรมดา ..........นับถือจริงๆ อลังการ

27. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    เอ่อ.... ขนาดนี้ คงหายเหงาไปทั้งซอยเลยอ่ะคับ :eek: :D :D

28. snail

93
    2
    0
    แด๊มในห้องโดยสารให้หมด......จะได้เงียบสบายหูหน่อย......:D:D:D

หล่อฝาปิดกระจกข้างใส่ทวิสเตอร์.......ตู้ลำโพงเป็นตู้ปิดจะได้ใบเล็กหน่อย เอาแบบเรียบๆอะครับ....:D:D:D

29. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    บอกได้คำเดียว.......แจ่ม!!!!..:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้