หายไปนาน ทำเพิ่มมานิดหน่อย หน้า10 คร๊าบบบบ....ชุบชีวิตใหม่ให้เจ้าสางเขียว....อิอิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย snail, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    อลังการงานสร้างคร๊าบพี่น้อง ^^

2. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    ขาวๆ อวบๆ อิอิ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สวยงามจริงๆเลยครับเด๋ทำสีใหม่บ้างดีกว่าเรา

4. :D:D:D:D:D
    ก็มีกองติ๊บอยู่ 4 ตัวคร้าบบบบ( แถวบ้านขาย 4 ตัว 10 บาท ):teeth::teeth::teeth::teeth:

5. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    รอดูฝาปิดถังน้ำมันครับ อิอิ

6. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

โอย ตาคนนี้จะทำสีอีกเหรอ สีเดิมที่ทำมายังไม่หมองเลยนะ............................:D:D:D

7. ใกล้แล้วครับ รอดูตัวจริงครับผม

8. สวยจังเลย...ถ้าเห็นของจริง..
    คงจะดีอ่ะเนาะ

9. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    ชอบฝากระโปรงมากๆ สวยจริงๆ

10. snail

snail New Member Member

93
    2
    0
    วางเครื่องลงปาย.......จงลงจงลงจงลง......อิอิอิ........:D:D:D

11. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
  12. CaTTAROCK

290
    3
    0
    แหล่มม น่าทำมั่ง แต่ตังไม่มี T^T

13. snail

93
    2
    0
    ล้างขัดคาลิปเปอร์เบรคให้สะอาดรอพ่นสี.......
    เพลาขับก็ถอดออกมาเช็คดูว่าอะไรเสียมั้งแล้วก็ล้างทำความสะอาดใหม่.......
    เริ่มขัดสีละ........:D:D:D

14. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    โอ้สุดยอด ตื่นเต้นอยากให้เสร็จเร็วจัง

15. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D:D.....GOOD

16. snail

93
    2
    0
    เปลี่ยนดุมล้อใหม่......ของติดมากับรถกลับบ้านเก่าแว้ววว.....
    ล้างอะไหร่ทุกชิ้นให้สะอาด......รอประกอบครับ......:D:D:D

17. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    อยากทำมั่งจัง :cry:

18. CaTTAROCK

290
    3
    0
    แหล่มมมมมมมม

19. buem

2,764
    75
    0
    สวยมากมาย

20. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    น่าจะทำสีห้องเครื่องสีตัดกันคับ และสีหม้อลมเบรคด้วย แหล่มแน่..........555+

อัพมาเรื่อยๆค้าบบบบบบ..... ชอบมาก.......

21. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    "ไกล้แล้ว ไกล้แล้ววววว

22. ไม่ทราบว่าจะเสร็จทันวันมิตติ้งค์ใหญ่วันที่ 8 อะป่าวครับอยากชมตัวเป็นๆครับ

23. snail

93
    2
    0
    ช่วงนี้ก็ประกอบไปเรื่อยๆอะครับ......แล้วก็เช็คดูว่าอะไรต้องเปรี่ยนก็เบิกเปรี่ยนปาย.....:D:D:D

24. snail

93
    2
    0
    ตัวนี้แพงจังเลย........สวิชไฟที่ประตู.......เบิกใหม่ตัวละ 800 บาท สองข้างก็ 1600 บาท......:cry::cry::cry:

25. snail

93
    2
    0
    ไม่แน่จัยอะครับ.......น่าจะเสร็จนะ......:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

26. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ของผมพึ่งเบิก0 วันนี้เองลด 10% เหลือ 548.91 (สาขาลาดพร้าว) เสียเหมือนกันครับ:D:D

27. buem

2,764
    75
    0
    ของผมหาตามเชียงกง อันละ 40 บาทครับ

28. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    เปนตาหมดหลายบาทแท้น๊อออ อยากทำสีมั่งจัง หุหุ

29. ***_NASE_***

409
    13
    0
    โห้ เนี๊ยมันทำทุกจุดเลยนะเนี๊ย งานฝีมือล้วนๆ เนียนมากมาย นี้เสร็จเมื่อไหร่ รับรองขับไปไหนมีแต่คนมอง รถสวย อยากทำมั๊งแต่เสียตรงตังค์ไม่พอ หื่อๆๆ

30. snail

93
    2
    0
    ประกอบเข้าปาย......:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้