รถ EK มีไฟแจ้งเตือนเวลาน้ำมันใกล้หมดมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย prueck, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    ตะก่อนตอนซื้อรถใหม่ๆ มันไม่ขึ้นแดงเลยอะค่ะ....ก็เลยคิดว่าเสีย แต่ตอนน้ำมันแพงๆ มันโชว์บ่อยเลยอะ

2. wee_ek

wee_ek New Member Member

59
    4
    0
    มีแล้วครับ เมื่อวางลองไล่ที่หน้าปัดดู เจอรูป แบบของพี่โส และครับ อยู่ทางด้านขวามือ เป็นรูปถัง ส้มๆ ง่ะ แต่ เอ้ ทำไมไม่เคยเห็นมันโชว์ ซะที เห็นเพื่อน บอกว่า เต้นท์ที่ซื้อรถมา เขากอไมค์ แล้วลืมใส่ให้เปล่า หรือไม่ก็เสีย หรือไม่ก็ ผมไม่เคยใช้จนหมดถังจนยันเก แล้วเติมก่อน เห้อออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้