ก่อนจะถึงมีทติ้งครั้งหน้า!!!!((Cancel))

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ขอเป็นต้นเดือนนะกำลังลุ้นให้ช่างปล่อยรถซะที จะได้ไปด้วยไม่อายซะที เอาแต่รถอื่นไป อยากแอบตามเพื่อนๆอ่ะ

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ข้างบนนั่น ใกล้เสร็จ รึยังหล่ะท่านรีบ ๆ เอาออกมาได้แล้วออกมาแซดกาน หุหุ

3. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ถ้าว่างจะไปด้วยนะคับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่มีรถก็มาได้ครับกลด ไม่ต้องอายหรอกครับ มารู้จักกัน:cool:

5. lovesingha

1,407
    6
    0
    อยากไปกระฉ่อน อะคร้าบ มันดีจริง ๆนะ

6. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    ท่าทางจะเด็ดจริง

7. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    สรุปหรือยัง.........อยากเจอแล้ว........วันเสาร์ที่ 4 ตุลา ดีมั้ย......ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น............:second:

8. lovesingha

1,407
    6
    0
    รีบสรุปหน่อยครับ ม้ายอย่างนั้นผมจะไป กระฉ่อนก่อนน้า อิอิ

9. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0

ไปกะใครอะ:D

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เก็บรถ เซฟ ไว้วิ่งพีระด้วยกันด้วยนะโว้ย
    เดี๋ยว พอออกงานรถก็จอดอู่อีก โดยเฉพาะพ่อมาร์ชนี่หล่ะตัวดีเลย 555...

11. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    มาทายกันซิว่าปลาคาร์ฟจะไส้แตกป๊ะ:D:D:D

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    แตก อิอิ

แล้วตกลง เสาร์ไหนดีคับ ต้นเดือน ตุลาไหม

13. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ต้นเดือนตุลาเลยก็ดีเหมือนกันครับ บอยว่าเสาร์แรกของเดือนเลย

14. lovesingha

1,407
    6
    0
    เสาร์ที่ 4 ไม่น่าจะสะดวกเนื่องจากจะไปเลือกตั้งผู้ว่า กทม.
    ไม่มีการขายเครื่องดื่ม ไม่มันส์ครับ

15. aeo@scb

874
    6
    0
    เออ.......ลืมไป.....งั้นเลื่อนเป็น เสาร์ที่ 11 ตุลา ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น....................:second:

16. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไม่ได้ไป 1 คนคราบ ช่วงนั้นภาระกิจชีวิตเยอะ

17. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เมื่อไหร่ก้อได้คับ

18. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ไปJETเอกมัยกันดีกว่าน้องบอย หุหุ:D

19. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    พรุ่งนี้เลยเป็นไงคับเร็วดี พูดจริงๆน่ะ

20. toom evo

587
    2
    0
    แล้ววันที่ 3อ่ะคับเป็นวันศุกร์ก็ดีคับพี่ๆแต่ถ้าวันที่ 4
    จะต้องออกไปโซนนนทบุรีเพราะจะไม่ติดเลือกตั้งคับ
    แถวพระราม 5ตัดใหม่อ่ะ อีกอย่างผมจะได้ลงไปเลือกตั้งพอดี

21. Boy_Evo2

328
    2
    0
    จะต้นเดือนแล้วนะเอาวันไหนกันดีครับ

รอสรุปวันอยู่นะครับ

22. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

แหมๆเมื่อวานไปทำไรเลียบด่วนน้อง หุหุ ได้ข่าวมาว่าติดเกมส์แต่ไงมาซิ่งได้ฟะ หุหุ:D

23. Boy_Evo2

328
    2
    0
    เมื่อวานไปเที่ยว parking toy มาครับเลยแวะไปปั๊มแปปนึงแต่ต้องรีบกลับ

ไม่งั้นอยู่ต่อแล้วครับ

24. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

ไอ้น้องคนนี้เที่ยวบ่อยจัง หุหุ:D

25. toom evo

587
    2
    0
    ถ้าเป็นวันที่ 4 ผมเสนอร้าน ณนนท์พระราม 5 ตัดใหม่คับ เขตจว.นนทบุรี
    สามารถนั่งดื่มและคุยกันได้คับมีดนตรีเล่นและเสียงไม่ดังเกินไปคับ
    แต่ถ้านอกเหนือจากนี้อยากให้พวกพี่ๆสรุปวันนะคับ (จะได้เคลียร์งานคับ ):D

26. Boy_Evo2

328
    2
    0
    เที่ยวเรื่อยเปื่อยอ่ะคับ แต่ช่วงนี้ อยากไปร้าน สละโสด แถวๆกระฉ่อนสักหน่อย

สาวเพียบเลยจิงๆๆๆๆ

27. aeo@scb

874
    6
    0
    เอ๊ะๆๆๆๆ.......น้องบอย........นึกว่าไม่โสดแล้วเสียอีก..................:tape2:

28. lovesingha

1,407
    6
    0
    ซักรอบมั้ยน้อง อิอิ:D

29. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

จัดไปๆ ตาข้างบนด้วยน่ะ หุหุ:D

30. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เสาร์ นี้ ไม่ สะดวก ช่ายมะ คับ

งั้น สรุปเลยละกัน เสาร์ 11 นอกนั้น สถานที่ นัดเจอกัน แถวเรียบทางด่วน

แล้ว ว่ากันอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้