กระทู้แจ้งข่าวสาร = แจ้งวัฒนะ club = จ้า.......

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย red shock, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    หวัดดีเพื่อนทุกคนครับ....เมื่วานไม่ได้เข้ามาวันนี้มารายงานตัวครับ

2. toonkoshika

329
    1
    0
    ว่างลองเอาไปดู1 แบบครับผมสะกดไม่ค่อยถูกอะครับ

3. BK304

BK304 New Member Member

7
    1
    0
    ออกแบบมาให้ดูอีกคับ เชิญติชมกันนะครับ

4. a@care

a@care New Member Member

22
    1
    0
    ออกแบบสวยกันทั้งนั้นเลยมีชอบหลายแบบอยู่:)

5. amm_za

amm_za New Member Member

13
    1
    0
    นั้นสิครับออกแบบกันสวยทั้งนั้นเลย

6. Richard

Richard New Member Member

27
    0
    0
    เมื่อตอนเที่ยงคืนอ่ะ......น้าต้นหนีเที่ยวอ่ะ.....ไม่ยอมชวน เจอผมหน้า ร.ร. อัมพรไพศาล

จำรถผมได้ป่าวน้า........เห็นไปกัน 2 คัน คันนำเป็นเจ้าของร้านซ่อมเบาะป่าว คุ้นๆ

ทีหลังไปไหนชวนมั่งดิ

7. Richard

27
    0
    0
    ถึง.....น้าน๊อต

เมื่อเช้าไม่เจอกันเลย ผมมาทำงานสาย...ฝนตกอ่ะ

เอ.....น้าน๊อต อยู่หมู่บ้านนี้มานานยังอ่ะ.....เพิ่งเคยเห็น

8. Richard

27
    0
    0
    ถามอ่ะ........Fat child H22A ใช่นายติ๊งแนว อะป่าว

ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษ แต่ถ้าใช่ก็ถามหน่อยว่า ไปเอารูปรถใครมาลง......ห้องเครื่องสวยเชียว

หมั่นไส้นัก

9. toonkoshika

329
    1
    0
    ใช่แว้ติ๊งแนว....อู้งานหรอครับพี่เอ๋เหมือนผมเลยครับ:D

10. toonkoshika

329
    1
    0
    ชอบมาเอาๆๆๆๆสวยดีครับ:D

11. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    แซวมากๆ ระวังขิงงอนนะ

12. red shock

334
    6
    0
    ประกาศ .............. ขอนัดเพื่อนๆ วันเสาร์ที่28 ขอให้เพื่อนๆมารวมตัวกันได้มั้ยครับ เพื่อที่จะเลือกแบบสติกเกอร์กัน โดยเพื่อนๆที่ออกแบบมาช่วย print แบบมาแล้วมาโหวตเลือกกัน พอได้แบบแล้วให้ส่งตัวแทนไปสั่งตัด แล้ววันเสาร์ของต้นเดือนหน้าที่จะมีmeetingใหญ่จะได้เก็บตังค์พร้อมรับสติกเกอร์กันไปเลยเพื่อนๆ มีความเห็นว่ายังไงกันครับ

13. red shock

334
    6
    0
    สวยมากๆคับโดยเฉพาะแบบสุดท้าย เจ๋งดี อยากได้
    ปล. โอ๊ย...กลุ้มใจจังสวยๆทั้งนั้นเลยเลือกไม่ถูกแว้วววววว

14. toonkoshika

329
    1
    0
    มาลองให้เลือกอีกครับงานการไม่ได้ทำเลย...อิอิ :D

15. red shock

334
    6
    0
    ข่าวด่วน...................เรามีบ้านอยู่กันแล้วนะ

ในที่สุดเราก็มีบอร์ดไว้คุยกันซะที ลิงค์ตามนี้เลยนะhttp://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?board=53.0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2006
  16. BK304

7
    1
    0
    รับทราบครับ แต่เสาร์นี้พวกผมก็ว่าจะเข้าไปที่ปั๊มอีก ใครว่างๆสนใจไปเจอกันก็ได้ครับ นอกรอบ

17. toonkoshika

329
    1
    0
    อย่าลืมแวะเข้าไปบ้านใหม่ของพวกเราด้วยนะครับ

18. red shock

334
    6
    0
    ไปคับ

19. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0

20. Richard

27
    0
    0
    เอ้า.....จะไปจ้างรถหกล้อ....ย้ายบ้านแล้วเรา เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆ

ถึง...น้าต้น

ก็รถต้นอยู่ในวงการมาก่อน.....ไอ้ผมมันรุ่นหลาน......น้าต้นค้าบบบบบบบบบบบบบ

21. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    บาสใครไปบ้างนะ :eek:

22. red shock

334
    6
    0
  23. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ขอลงรูปอีกที

24. ^ToM^Foreplay

^ToM^Foreplay New Member Member

5
    0
    0
    เพิ่งมาอ่านะ ตามไปบ้านใหม่ก่อนน้า....

อิอิ..พี่ต้อมเองงงงงง

25. red shock

334
    6
    0
    บ้านใหม่ไม่ค่อยช้า ดีจัง

26. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ไป บ้านใหม่ดีก่า:D

เลือก ไม่ถูก แบบสวยๆท้างน้าน พี่ๆเก่งกันทั้งนั้นเลย
    สุดยอดคับ
    แค่เริ่มต้นก็ไปได้สวยแล๊ววววว+!!!!:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2006
  27. toonkoshika

329
    1
    0
    โหพี่เพิ่งมา....เมาป่าวครับพี่อิอิ:D

28. red shock

334
    6
    0
    ที่นี่ขอไปก่อนแล้วแต่เขาไม่มาจัดการให้ เลยลบกระทู้ไป แล้วอีกอย่างเว็บนี้บางทีมันช้ามากๆ ก็เลยไปเว็บโน้น ลองไปเล่นดูครับ ตอนนี้เพื่อนไปเล่นกันเยอะแล้วคับ ลองเปิดใจดูคับ:)

29. red shock

334
    6
    0
    upคับเราไม่ยอมอยู่ใต้ใคร อิอิ

30. BK304

7
    1
    0
    UP^^^^^^^ เราต้องไม่อยู่ใต้ใคร อิๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้