กระทู้แจ้งข่าวสาร = แจ้งวัฒนะ club = จ้า.......

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย red shock, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    วันนี้เจอเอ้วิ่งสวนกันในซอยวัดกู้ พอดีผมกำลังออกรถจากหน้าบ้าน ไม่รู้ใช้เปล่า

2. sugus lemon

97
    3
    0
    ไม่มี msn คับ เค

3. Richard

Richard New Member Member

27
    0
    0
    ถูกต้องครับ เมื่อเช้าออกไปทำงานอ่ะ...จำได้วันเสาร์จอดข้างกัน

แล้วอู่นั้นรู้จักป่าวคับ.....อยากทำซีขี่เล่นอ่ะ ได้ไม่เคยเข้าไปเหรอครับที่อู่

4. sugus lemon

97
    3
    0
    เอ๋ บ้านอยู่แถวไหนคับ :rolleyes:

5. Richard

27
    0
    0
    คันสีน้ำเงินชื่อต้นป่าวคับ.....วันนั้นเห็นแต่รถ ไม่เห็นเจ้าของ....ใช่พ่อหนุ่มที่เซอร์ๆ ผมยาวๆ รึป่าว

เอ31 ใช่พ่อหนุ่มที่ ร่างใหญ่ๆ รึป่าว.....ชื่อไรรึ.......ผมชื่อเอ๋ คับ บ้านอยู่ซอยวัดกู้

6. sugus lemon

97
    3
    0
    อู่ CR Service ดังใหญ่แล้วต้น :D :D

7. sugus lemon

97
    3
    0
    ผม a31 ที่จอดข้างเอ๋ตอนแรก น็อตคับ

8. Richard

27
    0
    0
    อ้าว.....แล้วคันน้ำเงินรถใครอ่ะ.....ผมก็นึกว่ารถ น้าต้น

เรื่องอู่ตรงวัดกลาง ไว้ค่อยคุยกันที่ปั้มดีก่า

9. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    up อย่าให้กระทู้เรา ตกครับ:D

10. sugus lemon

97
    3
    0
    จัดไปคับนิว :rolleyes:

11. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    เพื่อนนิวไม่หลบไม่นอนเลยนะเดี๋ยวเมียตืบให้ไม่รู้นะ5555
    ชื่อ พีรายงานตัวจ้ารถยังไสร็จเลยรอๆๆๆๆรถวิ่ง

12. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    พี่เต๋าแล้วพี่เคไปไหนอะพี่ เห็นมาโพสทีเดียวแล้วหายเลย

13. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    รับทราบ แต่ไม่ว่างอะคับ วันเสาร์

14. fatchild h22amt

fatchild h22amt New Member Member

6
    0
    0
    รายงานตัวคราบบบบบบบบ

15. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ไม่เป็นไรคับพี่ เราเจอกันทุกเสาร์อยู่แล้ว ถ้าไม่รวม มิทติ้งใหญ่ที่มี 1ครั้ง/เดือนที่ปั๊มเดิมถ้าใครว่างก็มาคับ
    หวังว่าครั้งหน้าจะได้เจอกันน่ะคับ ผมชื่อ :D นิว คับ
    ปล. งานมิทติ้งหรือว่าคาเฟ่พระรามเก้าม่ะรู้ ฮาทุกเม็ด :p ตึก. ก. ก.โป๊ะ ชอบคับ ขุขิขุขิ

16. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ท่าทางจะออกแนว แจ้งวัฒนะเชิญยิ้ม อะคับ:D :D :D

17. red shock

334
    6
    0
    วันเสาร์มาเจอกันก็ได้คับ นัดเจอกันทุกเสาร์เลย

18. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ติชมได้นะครับ

19. red shock

334
    6
    0
    ไม่ขึ้นคับ มาลงใหม่

20. new_soi_tait

544
    4
    0
    one more time ,มาลงใหม่หน่อยคับพี่ ภาพไม่แสดงผล :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2006
  21. JanimaL

140
    1
    0
    ลงใหม่แล้วครับ กระทู้แจ้งว่าลงไปแล้ว

22. red shock

334
    6
    0
    มันดูไม่ได้อะคับ

23. sugus lemon

97
    3
    0
    ตอนตี 4.20 กำลังดูอะไรนะ red shock ระวังน้องแฟนดีๆ

24. red shock

334
    6
    0
    จุ๊จุ๊ อย่าเอ็ดไป

25. sugus lemon

97
    3
    0
    ไม่ต้องนอนมันแล้ว เล่นยังเช้าไปเลย

:) :) :) :) :) :) :)

26. amm_za

amm_za New Member Member

13
    1
    0
    สวัสดีตอนเช้าครับ

27. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    5555+ ^^

28. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    พี่ต้อม มันทำงานอ่าค่ะ มะค่อยว่าง

เค้าฝากบอกว่า อยากเมาอีกกกกกกกกกก จัดปายยยย :D

29. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    หวัดดีค่า พี่ๆ เพื่อนๆ เข้ามาทักทาย ^^ ไปทำงานแระค่ะ

30. JanimaL

140
    1
    0
    ทำไมของผมขึ้นปกติครับ งง:confused: :confused: :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้