กระทู้แจ้งข่าวสาร = แจ้งวัฒนะ club = จ้า.......

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย red shock, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    คับพี่ป๋อม:D
    ออกแบบอีก หนุกๆ
    View attachment 334573

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2006
  2. BK304

BK304 New Member Member

7
    1
    0
    หวัดดีคับ ผมบาสคับ โห มาว:D เหมือนกันวันนั้น แต่สนุกสุดๆเลย ขำมากๆ:)

3. BK304

BK304 New Member Member

7
    1
    0
    ว่างคับหลังจากพักเที่ยงเลยลองออกแบบเล่นๆ มา3-4 แบบคับ:)

TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  4. a@care

a@care New Member Member

22
    1
    0
    ถ้ามีภาษาไทยด้วยก็น่าจะดีนะคับมองปุ๊ปรู้เลย OTOP:)

5. a@care

22
    1
    0
    mivec เสร็จยังคับอิอิ:D

6. +help

+help New Member Member

52
    1
    0
    มาวๆขำๆ ด้วยคนคับ หุๆ

7. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    ยังเลยพี่เต๋า วันนี้ไปดูมาเครื่องยังกองเป็นชิ้นๆ เลย คงอีก 2- 3 วันอ่ะ เซ็ง

8. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ก่อนอื่น ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไป พอดีติดคุยงานกับลูกค้าดึกไปหน่อย ผ่านมายังเห็นที่ปั๊มยังครึกครื้นกันอยู่ ไว้คราวหน้าไม่พลาดครับ เพื่อไถ่โทษเลยออกแบบโลโก้มาให้ครับ ติชมได้นะครับ:D :D :D

9. red shock

334
    6
    0
    คับคุณบาส ไว้มาเมากันอีกบ่อยๆนะ

10. red shock

334
    6
    0

ผมชอบอันแรกอะครับ มีภาษาไทยด้วยดี อ่านง่าย
    ไม่ต้องมี number ก็ดีนะจะได้ไม่ต้องมาปวดหัวเรื่อง เบอร์
    เราก็คอยสอดส่องดูแลกันก็ได้ว่ามีใครมั่วหรือป่าวดีมั้ยครับ

11. red shock

334
    6
    0
    คราวหน้าอย่าพลาดนะครับ วันเสาร์ว่างๆมาก็ได้นะ เจอกันทุกเสาร์คับ

12. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    แบบที่พี่ทำมา โอ เลยคับ;) สวยมาก ทำมาอีกหลายๆแบบเลยคับได้มาโหวตกัน
    เอาแบบ มองแว๊บเดียวแล้วรู้เลย ได้จำง่ายๆคับ เป็นกำลังใจให้พี่ทำมาอีกน่ะคับ สู้.สู้
    :rolleyes: ให้คะแนนแบบแรกคับ อ่านง่ายดีเก๋ด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2006
  13. amm_za

amm_za New Member Member

13
    1
    0
    ไม่ได้ไปครับแฮะๆ อยากไปมากครั้งหน้าว่าจะไม่พลาดครับ(คงขับรถได้แล้ว) แต่วันนี้สวนกลับรถคุณRed Shock ด้วยในเมืองทองครับ ผมนั่งรถผ่านพอดี

14. red shock

334
    6
    0
    วันนี้ผมยังมะได้ออกจากบ้านเลยครับ :eek: เอาแล้วตูมีคนขโมยรถตูป่าววะเนี่ย :eek: เด๋วไปดูก่อนนะคับ

15. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    เห็นด้วยกับต็อบคับ ที่ว่าไม่ต้องมีเบอร์จะได้ไม่มีปัญหา :)

red shock ถูกใจสิ่งนี้
  16. sugus lemon

97
    3
    0
    เต๋าตอนที่พี่อั้มหายเมาจำใครได้บ้างเปล่า (โดยเฉพาะพี่ต้อมเห็นคุยกันถูกคอ) :D :D

17. super_azuji

super_azuji New Member Member

3
    0
    0
    มันจะไปจำใครได้เมาซะขนาดนั้น วันต่อมามันยังมาถามเลยว่ามันกินไปหน่อยเดียวทำไมรู้สึกเมาจัง แค่จำเพื่อนแถวบ้านมันได้ก็เก่งแล้ว

18. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    สมน้ำหน้า เอ้ย !!! เสียใจด้วยวะต้น บอกแล้วอย่ากินเหล้าเยอะ

19. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    เอาใจช่วยเว้ย เอาให้ทันวันศุกร์ :D :D

20. -=[ ColonelS ]=-

207
    5
    0
    สวยดีคับทุกๆอันเลย แต่ชอบอันที่ 1 ดูดีคับ

21. amm_za

amm_za New Member Member

13
    1
    0
    งั้นผมหล่อนแน่ๆเลย มีคู่แฝดป่ะครับฮิๆๆๆ:D

22. a@care

22
    1
    0
    ลึกๆแล้วคงจำได้คงจะต้องเมาด้วยกันอีกรอบคราวนี้ชัว!!จำได้หมด ว่าแต่พี่ต้อมไปไหนอะไม่เหงเข้ามาเลย:)

23. sugus lemon

97
    3
    0
    ต้นเครื่องที่นั้นถูกหรือแพงกว่าที่อื่น :rolleyes:

24. a@care

22
    1
    0
    ช่วยประกอบมะพรุ่งนี้ว่าง:D

25. a@care

22
    1
    0
    รีบๆซ่อมนะเดี๋ยวไม่โหด:)

26. sugus lemon

97
    3
    0
    จัดไปเลยคับ (อีกหลายรอบก็ได้):D :D

27. sugus lemon

97
    3
    0
    นั้นนะโหดของจริง :eek: :eek:

28. Richard

Richard New Member Member

27
    0
    0
    โห.....กระแสตอบรับดีมาก......ตอบกันยาวเหยียด....ดีคับ

หากเจอกันแถวแจ้งวัฒนะ เมืองทอง หรือซอยวัดกู้ ซอยวัดสนาม........ก็ดิ๊ป ไฟให้กันบ้างเน้อ

เอ๋ ค้าบ AE 110 สีบรอนซ์ ล้อขาว กันชนหน้าและหลัง สีดำ

29. Richard

Richard New Member Member

27
    0
    0
    เออ.....เหมือนเคยเห็น คันสีน้ำเงิน โป๊ะ แท๊กซี่อ่ะ อยู่อู่หน้าวัดสนามป่าวคับ

รับทำ ฮอนด้าซี ด้วยใช่ป่าว ผมจะฝากทำซักคันได้มั้ย

30. super_azuji

super_azuji New Member Member

3
    0
    0
    แล้วนี่ทำไรกันอยู่อ่ะ เบื่อๆอ่ะ ไปหาไรทำกันป่ะ เต๋าอยู่บ้านป่าววะ อีกอย่าง มี MSN กันป่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้