ถึงเวลาเปลี่ยนแปลงปี 54.. TODA C2 CAMSHAFT จูนแล้วครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ari, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    โอ้ว....พี่แจง ฝาท้าย Cevlar สวยโหดมาก ๆ

เห็นแล้วปี๊ด..........จริง ๆ

:D:):D:):D:):D:):D:)

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    หมดตังค์......ตังค์หมด แล้วคร๊าบพี่น้อง:D

3. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ฝาท้ายสวยงามมากๆครับพี่

4. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    ปีหน้าเปิด Project ใหม่เร็ว ๆ นะครับพี่

ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. หางหลังพี่ผมจะดูแลเป็นอย่างดีครับ....อิ อิ

:D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D:):D

5. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    อย่างพี่แจงหมดตัง ผมก็โครตจนเลยดิ่ 555

Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แจ่มมากเลยคับพี่ทั้งโช้ค ทั้งฝาหลังคับพี่แจง

7. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สวยๆเลยครับพี่

8. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ท่าจาอาการหนักนะพี่เรา

ถึงขนาดกดเงินในแบงค์ที่ฝากประจำครับพี่น้อง

เครียดแทนจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ สงสัยเลือดจาแปงสีเหลืองงงงง

เปงกำลังจายให้พี่.......จาตามไปติดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ

SI J's ​

9. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    พี่แจงแล้วที่คุยกับผมไว้ตกลงไม่ทำ แล้วเหรอครับ
    รออยู่อะ จะได้ก็อปต่ออะครับ

10. ari

670
    185
    0
    ขอบคุณครับ ดีใจที่ขายไปให้กับคนที่ดูแล ปีหน้าอยากนั่งเบาะ BRIDE ขับบียี่ครับ อิอิ:D:D

55 มันคือเงินค่าเทอม ค่าหนังสือ และชุดนักเรียนลูกอ่ะ กะว่าเทอมหน้าจะให้เค้าย้ายไปโรงเรียนวัดล๊ะ:D

pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  11. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    แหล่มๆ

12. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สุดไปเลยครับ สวยมาก+โหดด้วย

13. ตกลงเจ้าของกระทู้เป็นผู้ชายหรือผู้หญิงกันแน่เนี่ย บางทีก็ครับ บางทีก็ค่ะ งงอ่ะ (ไม่ได้กวนนะแต่ไม่เข้าใจ)

14. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ฝาหลังดูโหดสุดๆ สวยมากเลยครับพี่เเจง

15. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    สวยงามอ่ะ

16. ari

670
    185
    0
    :D:D ว่าอย่างนี้เหมือนกันล่ะค่ะ เป็นอย่างนั้นจริงๆด้วยครับ:confused:

เวลาคุยประโยคบอกเล่าไปเรื่อยๆก็จะเป็นค่ะนั่นแหละครับ
    แต่ไม่รู้ทำไมเวลาตอบคำถามน้องๆผู้ชายจะติดใช้ครับ
    เวลาคุยโทรศัพท์ก็เป็นแบบนี้อ่ะ ทนๆหน่อยนะครับ:D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  17. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    สวยมากครับพี่แจง ..

ประทับใจทุกครั้งที่ได้เห็น ..

จะคอยติดตามต่อไปเรื่อยๆนะครับพี่ ..

:D

ari ถูกใจสิ่งนี้
  18. wing_back

wing_back New Member Member

63
    0
    0
    ฝาท้ายสวยครับ
    สั่งได้ที่ใหนพอบอกได้ป่ะครับ

19. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    อิฉาจิง ๆ

ถ้าได้กุญแจทีนี้มะคืนเเล้วนะ จะเอาไปทั้งคันเยย ฮ่าฮ่า

20. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    งามจร้าาา

21. ari

670
    185
    0
    บอกได้ครับ เป็นงานไต้หวันซื้อที่ TRC ในเชียงกงบางนา
    ขอโทษจริงๆไม่มีเบอร์โทรครับ:)

22. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    สวยสุดๆเลยครับพี่

23. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    สุดๆไปเลยครับพี่แจง ขอติดตามโปรเจคปีหน้าด้วยนะค๊าบ.... :)

"ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้

24. สวย ครบ จนนึกไม่ออก ว่าต่อไปจะแต่งอะไรดีแล้วครับพี่แจง
    ปีหน้า ไม่ต้องทำไรแล้ว ล้างแล้วเคลือบให้เงาก็พอ เด๋วน้อง ๆ
    เค้าตามไม่ทัน

25. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    สวยครับ เปลี่ยนไปเยอะเลย

26. ari

670
    185
    0
    ปิดโครงการ 53 แล้ว

ขออนุญาติดึงกระทู้เก่าของตัวเองขึ้นมาอีกครั้งค่ะ หลังจากที่ปิดโครงการปี 51 ไป
    คิดว่าจะพัก แต่ทำไมทำเท่าไรก็ไม่ครบซะที ทยอยได้นู่นทำนี่ไปเรื่อย เอามา update กันอีก
    จนตอนนี้ปิดโครงการ 53 ไปก่อนดีกว่านะ

เตรียมของไว้ประกบท่อนล่าง 20

เปลี่ยนล้อใหม่

ถอดเกียร์ autoทิ้งไปได้เกียร์ 98 มา

แก้ไขล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2010
  27. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    อารายเหลือจะถอดทิ้ง ม่ายมีที่ใส่ก็บอกได้นะครับพี่สาว :D

28. ari

670
    185
    0
    รถเหลือง อยากได้แก้มดำๆ

ทำแก้มเสร็จติดใจ ทำประตูดีกว่า ทำไปเรื่อย

gauge จะวัดอะไรในรถก็ไม่มี แบบตั้งๆคอลโซลก็ไม่ชอบ เอา din gauge แล้วกัน

แก้ไขล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2010
  29. ari

670
    185
    0
    ห้องเครื่องจะโล่งได้ก็ต้องย้ายแบตก่อน

เปลี่ยนชุดน้ำมันให้มันเล็กลง

เดินท่อแอร์ใหม่และเปลี่ยนพาวเว่อร์ไฟฟ้าเอาไปซ่อนไว้

สุดท้ายปี 53 อยากนั่งหลังแข็งแล้วล่ะ

30. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สุดจริงๆพี่ เห็นแล้วอยากทำบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้