room3414soceity

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Lee_ES, 7 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ใจเย็นๆ ค่อยๆทำ แซงคิวมันไม่ดีนะ เราเปนคนแก่ ต้องใจเย็น ถ้าเปนผมนะ คงจะเตะมานตูดบานไปแล้ว

2. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    เออ งั้นกระจังหน้าก้อไปหาที่ทำเอาเองนะ ไม่ต้องไปทำที่อู่ กะว่าจะไปคุยให้ลัดคิวให้ซะหน่อย งั้นแกเอาไปทำเอาเองละกันนะ พ่อคนใจเย็น หักมือถือเล่น ปามือถือเล่นเนี่ย ใจเย็นเนอะ :D :D

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    เอาแล้วไงแม่งแดกกันเองซะงั้น 55555

4. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    หุหหุหุหุหุ

5. oak_eg

321
    3
    0
    ขอกัดมันมั่ง มันกัดผมมานานและ นานๆขอทีนึง:D :D

6. Lee_ES

517
    19
    0
    งอนหรอ โอ๋ๆๆๆๆ ง้อนะ ไว้จะเอาแอณ์ออโต้ไปฝาก

7. oak_eg

321
    3
    0
    เออ ไม่ได้ก่อนเปิดเทอม 2 มีเคืองอ่ะ ไม่เอามาฝากนะ เคืองแน่ๆ :mad: :mad:

8. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    นี้แม่งคู่เกย์เปล่าวว่ะ

9. Tee@Abuser

740
    29
    0
    555+ อย่าพูดไป อิอิ

10. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18

มึงก็กะเค้าด้วยไม่ใช่เหรอ ? :cool:

11. oak_eg

321
    3
    0

แหม พี่ต้น อยากรู้จิงเป่า พี่กับผมจะต่างกันเป่าล่ะเนี่ย อิอิ อย่านะ เรามีหลักฐานของท่านอยู่ในมือเราแล้วเหมือนกัน :D :D

12. Lee_ES

517
    19
    0
    เพื่อนๆพี่ๆไม่ต้องสงสัยหรอกครับ เดวว่างๆเราจะได้ดู 3605 เนี่ย มีไรดีๆมาให้ดู พระเอกเปนท่านประธานของเราเอง อิอิ

13. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เอ้า รอดูอยู่เน้อ

14. oak_eg

321
    3
    0
    ได้ข่าวว่า เมิงเปน นางเอกมะช่ายหรอฟะ :D :D

15. Lee_ES

517
    19
    0
    ไอ้สาดดดดด เดวผมจะเอาคุณเปนทั้งพระนางเลย คุณโอ๊ค

16. oak_eg

321
    3
    0
    โอย อย่าเลยค้าบ แค่นี้ก้อ หา แฟนมะได้แว้ว อย่าขายผมเล้ย อายเค้า :D :D

17. oak_eg

321
    3
    0
    เรืองของเมื่อกี๊นี้ ซึ่งตอนโพสมันเป็นวันใหม่และ แต่มันเกิดขึ้นตอนประมาณ 5 ทุ่มก่าๆ หลังจากออกมาจาก 3605 soceity วิ่งมาตามถนน ซึ่งมองไปแล้วข้างหน้า ไม่มีสิ่งกีดขวางบนถนน จู่ๆสิ่งไม่คาดฝันก้อเกิดขึ้น ตะกร้าครับ ตะกร้าใส่ส้ม แม่งมาจากไหนไม่รู้ พุ่งเข้ามาหาจากทางซ้าย แล้วมันก้อเป็นไปไม่ได้ที่จะหักหลบมันทัน ก้อเลย แครบ กันไป รถตูเลยเยินกันไป ยังไงขับรถกันก้อระวังด้วยนะครับ นี่ขนาดขับไม่เร็วนะครับ จาก 3605 มาถึงบ้าน แค่ 8 นาทีก่าๆ ยังเกิดสิ่งมะคาดฝันได้เลยคับพี่ๆ

18. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    โห อะไรจะเกิด มันก็เกิดชึ้นได้นะนั่น

19. Lee_ES

517
    19
    0
    8 นาทีกว่าๆ นี่เรียกว่าไม่เร็วหรอ ได้ข่าวว่าจาก3605ไปบ้านศรีทองต้องใช้ประมาน 15 นาทีนี่ เฮอะๆ

20. oak_eg

321
    3
    0

ก้อวิ่งขำๆ อ่ะคับ แบบว่าวิ่งแล้วมันไม่มีอะไรก้อเลยวิ่งขำๆ แหม รถผมไม่แรง ขนาดนั้น ไม่แรงเหมือน ES หรอกค้าบ :D :D

21. Tee@Abuser

740
    29
    0
    EG กับ ES จะกัดกันเองหรือป่าวเนี๊ยแหะๆๆ

22. oak_eg

321
    3
    0
    ไม่หรอกครับ เพราะผมคงไม่มีอะไรไปสู้ได้เลยอ่ะครับ รถผมเป็นแค่รถบ้านเดิมๆอ่ะครับ :eek:

23. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    เอาเข้า ป่วงหนักจังน้องฉานนนนนน

24. Lee_ES

517
    19
    0
    ป่าวกัดกานนะฮะ แค่ไม่มีไรทำ เลยแหย่มันเล่น หายไปนา กลับมาแล้วงับ แต่คนแก่เนี่ยดิ หายนาน.........เลย

25. goldfishiie

125
    2
    18
    คนแก่ ไม่มีคอมไปหอก้อเล่นม่ายได้ เลย อดเข้ามาเลยไง นี่ถ้าไม่กลับบ้านก้ออดเหมือนกาน กะว่าไป weekนี้จายอก PCไปล้วยแล้วววว

26. oak_eg

321
    3
    0
    ถึงคุณลีครับ วันนี้ คุณมึงบอกว่าจะมามิตติ้งของผม ไหงผมไม่เห็งคุณมึงเลยแม้แต่ เสียงรถ ปล่อยให้เพื่อนๆ พี่ๆ กระผมรอเจอคุณมึงถึง3ทุ่มครึ่ง ไม่โทรมาบอกกุด้วย ตาป๊อปเค้าก้อถามหาคุณมึง แสรดด ไม่มาก้อไม่บอก :mad: :mad:

27. oak_eg

321
    3
    0

ยกเลยเจ๊ เดี๋ยวไปช่วยเล่น อิอิ ว่าแต่ จะมาซีฟู๊ดเมื่อไหร่อ่ะ อยากกินปลาหมึก กุ้งเผาแว้ว อิอิ :D :D

28. goldfishiie

125
    2
    18
    เอาๆๆ อาทิตย์หน้านี่แหละ วันไหน เด๋วโทรเรียกนะ ว่า แต่ คอม หน่ะ จายกจิงๆแล้วนะ เว้ย ไม่ไหวๆๆๆๆ

29. oak_eg

321
    3
    0

ก้อบอกจิงๆเหมือนกันว่า ยกมาเลย เดี๋ยวช่วยเล่นจิงๆไง :D :D

30. Lee_ES

517
    19
    0
    เนื่องจากธุระกิจพันล้านของกระผม เลยไม่สามารถไปกะท่านได้ เลยขออภัยมานะที่นี้ด้วย กระผมได้บอกคนแก่แล้วว่าไปไม่ไหว เลยไม่ได้โทรบอกคุณโอ๊ค ขออภัย แม้ท่านไม่ให้อภัย กระผมก่อจะเอา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้