รูปมิตติ้งทำบุญน้องหมา & Futsal มาแล้น!

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย N o k F e r i o, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ขอบคุณป้านกสำหรับรูปสวยๆน่ะครับ
    อิ่มบุญมากๆเลยครับงานนี้
    แต่เตะบอลเหื่อยมากกกกก
    ตกดึกก็เมามากกกกกกกกกก
    สรุป . ขอให้โลกสงบสุขครับ 555

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ.....และฟุตซอล ชนะใสๆ 17 ต่อ 10 โดยผมยิงไป 8 ลูกคับ...แม่งเก่งหวะ

ถ้าคราวหน้าเล่นบอลอีกครั้ง กรุณา แต่งกายให้เรียบร้อยด้วยนะครับ..........

ปล.ตอนนี้แทบเดินไม่ได้แล้ว....แม่งเจ็บปวดทั้งตัวเลยหวะ......

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ่อยยยให้ เว้ย !!!!!

ข้างน้าหน่อง คนน้อยก่าข้างผมอีก นี่ผมต่อให้ นะนี่
    ถ้าเล่น อีก ซัก 5 นาที ทีมน้า โดน ยิงไม่ต่ำกว่า 10 ลูกแน่ๆ

ทีมผม มีทั้ง โก เทพ (น้า off)
    มี กองหน้า สุดทะลวง (น้า x)
    มี นัก บิน จอดเลื้อย (น้า ฮอร์น)
    มี น้าหนู พลิ้วไหว
    มี ไอ้บ้า พลัง (น้า โอ๊ด) อีก
    ดู ดิ ชนะเห็นๆ :D:D:D:D:D

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ค รั้ ง ห น้ า ใ ห้ พ ร้ อ ม น ะ คั บ

ป ล . แ ร ง มั น เ ห ลื อ ว่ ะ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พร้อม ครับ อิ อิ อิ

รูป แม่ง จา ฮาไปหนอ่ะ ก๊ากกกกกกกกกกก :D:D:D:D:D

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ด้ ข่ า ว ว่ า ป ว ด ข า กั น ไ ม่ ใ ช่ เ ห ร อ คั บ

7. chang

4,985
    57
    48
    พร้อม เสมอ

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ไม่ได้ปวดขาครับ....ทั้งตัวเลยยย.......

9. chang

4,985
    57
    48
    แหม !!!! ปวดทั้งตัว ไม่ใช่เรื่อง แตะบอล แล้ว คร๊าบบบบบ

ใส่ ทั้งตัวอ่ะ ดิ น้า อ่ะ 5555 :D:D:D:D:D

10. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    บ้า..................หล่อ...............ลื่นนนนนนนนนนนน

11. chang

4,985
    57
    48
    ล่อ .....ลื่น เอ้ย !!!!! หล่อ ..........ลื่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้