5 ผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผม สวย 2023

การสนทนาใน 'อาหาร, เครื่องสำอาง และเสริมความงาม' เริ่มโดย 5 ผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผม, 14 เมษายน 2023

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนสีผมตาม เทรนด์สีผม 2022 แบบง่าย ๆ ด้วย 5 ไอเทมเปลี่ยนสีผมสุดปัง

เฟรชไลท์ ครีม มิลกี้แฮร์คัลเลอร์ วอลนัท บราวน์ ครีมเปลี่ยนสีผมที่มาพร้อมกับสูตรบํารุงดับเบิ้ลออยล์คือให้การบํารุงในขณะที่ทำสีด้วยน้ำมันดอกทานตะวัน และให้การบํารุงหลังจากทำสีผมด้วยสารสกัดจากน้ำมันเมล็ดองุ่น ตัวสีผมเมื่อย้อมด้วยผลิตภัณฑ์แล้วจะมีความติดทน สวยงาม เส้นผมไม่แห้งกร้านด้วยน้ำมันที่บํารุงถึง 2 ชนิด เรียกได้ว่าเป็นการทำสีผมที่ได้รับการบํารุงในทุกขั้นตอนเลยทีเดียว

ผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผมเฟรชไลท์ โฟมแฮร์คัลเลอร์ สีบลอนด์เบจ ตัวช่วยผมสวยชัดในเฉดสีที่ต้องการ โฟมเปลี่ยนสีผมของแบรนด์เฟรชไลท์มีความนุ่มเนียน เพิ่มความใช้ง่ายด้วยฝาของตัวบรรจุภัณฑ์ที่มาเป็นแบบฝาปั๊ม สะดวกต่อการใช้งาน ใครที่เพิ่งเคยย้อมผมด้วยตนเองก็สามารถทำได้ ในส่วนของแฮร์มาสก์ที่ให้มาใช้หลังทำสีผมก็มีส่วนประกอบที่สำคัญคือ สารสกัดดอกวอเตอร์ลิลลี่ เส้นผมจึงมีความนุ่มชุ่มชื้น เงางามและสดใส เป็นไอเทม สีผม 2022 สุดปังที่ควรต้องมี

ผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผมลิเซ่ ครีมมี่ บับเบิ้ล คัลเลอร์ โฟมเปลี่ยนสีผม มาร์ชเมลโล่บราวน์สีน้ำตาลอ่อนธรรมชาติจากแบรนด์ liese ที่ให้ผลลัพธ์ในการเปลี่ยนสีผมให้มีความสม่ำเสมอ ตัวโฟมเปลี่ยนสีผมชนิดนี้จะช่วยให้เราสามารถย้อมผมได้ติดทั่วเส้นผมทุกส่วนอย่างสม่ำเสมอ ไม่ว่าจะเป็นบริเวณท้ายทอย โคนผม ผมด้านใน เป็นต้น

ผลิตภัณฑ์เจลครีมเปลี่ยนสีผมมีส ออง แซน เฮลโล ครีม 7 ซีเอ คูล แอช จากแบรนด์ miseenscene ที่มีความแตกต่างจากครีมย้อมผมทั่วไป ตัวเนื้อเจลครีมมีความใช้ง่าย สามารถกระจายบนเส้นผมได้อย่างทั่วถึง เม็ดสีของผลิตภัณฑ์จะติดทั่วทั้งเส้นผม ให้ความเรียบลื่นกว่าผลิตภัณฑ์อื่น ๆ สำหรับสีผิวนี้จะเหมาะกับผู้ที่มีผิวอันเดอร์โทน summer cool tone ช่วยเติมเต็มเสน่ห์ให้มากขึ้น

เรฟลอน คัลเลอร์ซิลค์ เออเบิร์น สไตล์ No.39 คาราเมล คัสตาร์ด ผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผมที่ให้สีผมที่สวยและเป็นธรรมชาติ มีความเงางาม สดใส มีเทคโนโลยี 3D Color Gel Technology ซึ่งเป็นลิขสิทธิ์เฉพาะของเรฟลอน คือเป็นการผสานองค์ประกอบสำคัญอย่างเม็ดสีเข้ากับครีมนวดผมและสารโพลีเมอร์นั่นเอง

สามารถหาซื้อแชมพูย้อมสีผมและแชมพูปิดผมขาว หรือสเปรย์เปลี่ยนสีผมชั่วคราว ได้ที่วัตสันทุกสาขา

ที่มา
    https://www.watsons.co.th/บำรุงผม/สีผม/c/020200
    https://www.watsons.co.th/หมวดหมู่ส...1&resultsForPage=32&text=&sort=&deliveryType=

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้