มีกิจกรรมดีๆมาเสนอ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว MiNi TruckS Club นะคร้าบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    ใกล้วันงานแล้วน่ะค่ะ งานเริ่มตั้งแต่ 8 โมงเช้า ถึง 6 โมงเย็นค่ะ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    น้องกัญ อย่าลืม
    1 อย่าลืม มาอย่าสายนะค่ะ
    2 อย่าลืม ขนมนมเนยนะ
    3 อย่าลืม ซ้อมมาด้วยอยากเห็นว่าขับเป็นไงบ้าง

คิ..คิ...

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไม่ต้องกลัวคับพี่น้อง เมาเท่าๆกัน อิ อิ ใช่ป่าวตานะ ตาปู
    กินเท่ากันเมาเท่ากัน แต่ กรูขับเองดีกว่า อิ อิ

4. เมาอีกแล้วงานนี้.......อิอิ

5. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ชิวววว...ๆๆ..จัดไป

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เจอกัน ยามค่ำ ๆ เน้อ ................................ พี่เจี๊ยบ เอาข้าว กลางวัน มา มีทด้วย นะ ไม่ต้องซื้อกับแกล้ม:D

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ได้ถ้าเหลือนะ อย่าลืมมาถ่ายรูปนะ

8. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    น้องเอกจะไปด้วยหรอครับ

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไม่ต้องกลัว ฉัตร เมาทุกรอบ ไม่เคยมีไม่เมา อิ อิ

10. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ดูทรงแล้วผมคงไม่ได้ไปแน่ๆ ครับ
    คงไปเจอที่ปั๊มครับ ที่ปั๊มไปแน่นอน อิอิ
    เมามาย

11. ผมก็ว่างั้นแหละพี่คงเมาเหมือนเดิม แต่ผมคงไปเจอกับพี่ๆที่ปั๊มอ่ะครับ ตอนกลางวันต้องเรียนคงไปไม่ทันอ่ะพี่

12. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แล้วเจอกันครับพี่ๆๆ

13. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    โหะๆ ไม่ได้เตรียมตัวเลยพี่เจี๊ยบ กัญจะได้ลงป่าวยังไม่รู้เลยค่ะ :rolleyes:

14. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    สู้เค้า ลั้ง อิอิ

15. Sandee___ATC

Sandee___ATC New Member Member

17
    0
    0
    UP...จ้า

16. พงศกรTFR

พงศกรTFR New Member Member

628
    1
    0
    วันนั้นไม่ว่างอ่ะเสียดายจังเยยยย
    ไววันหลังแล้วกันนะคับพี่น้อง

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    พี่เจี๊ยบงานเข้า...สงสัยไปไม่ได้ล่ะพี่

18. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ไปด้วย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้