ยินดีด้วยนะครับพี่กาน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ขอให้ทั้ง 2 ท่านมีความสุขมากๆนะครับ

ทำทุกๆวันให้เหมือนกับวันแรกที่เรารักกันครับ อิอิ

2. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    จะไหวเหรอพี่ ทำทุกๆ วันน่ะ อิอิ

3. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ครองรักกันชั่วฟ้าดินสลายนะพี่

อิอิ

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  4. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    ขอให้พี่กานมีชีวิตครอบครัวที่สุขและสมหวังกับสิ่งที่อยากได้นะครับ

5. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่กานต์ด้วยนะค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

มีเด็กน้อยๆมาให้กวนใจไว้ๆนะค่ะ

SuperTI และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  6. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    อะะะ มาช้าไปหน่อย อิอิ ยินดีด้วยนะคร๊าบพี่กาน เห็นแล้ว อิจฉาจิงๆเลย มี next-week ตัวน้อย ไวๆเลยน่ะพี่ เด๋วไม่ทันใช้ง๊าบ อิอิ

7. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    เสียดายไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
    แต่ยังไงก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ

8. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    มาร่วมดีจาย ย้อนหลังคร๊าบบบบบบ

ขอให้มีฟามสุขมั๊ก ๆ นะค๊าบบบบบ

มีสุขแบ่งสุข ไม่มีทุกข์ก็ไม่ต้องแบ่งกัน

มีตังค์ห้ามแบ่งต่างคนต่างเก็บนะค๊าบบ

:D :D :D :D

9. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    สุขสดชื่นตลอดไปนะครับ มีตัวเล็กน่ารักๆๆๆๆๆนะครับพี่

10. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ยังไม่ลืมนะคร้าบบบบบ...:D :D :D :D

11. SuperTI

534
    383
    0
    ตี้หลุง กำลังหมายถึง น้องคนนั้น ช่ายม้ายยย

12. wenkel

1,157
    182
    0

ป่าวครับน้าติ..

ผมหมายถึงข้าวผัดครับพี่ วันนั้นโต๊ะผมยังไม่ได้...:D :D :D :D

13. SuperTI

534
    383
    0

อ๋อ ๆ ก็นึกว่า ตี้หลุง พูดถึงน้องตากล้อง ซร้าอีก :D :D

14. wenkel

1,157
    182
    0

ข้าวผัดครับน้า ข้าวตากล้องผัด

เอ้ยๆๆ ข้าวผัด กะ ตากล้อง

ไหนๆแระก็ ข้าวผัดก็สวย กล้องก็น่ารัก...:D :D :D :D

ปล. พี่กานจะมาเตะผมรึป่าวเนี่ยะ...:p

15. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ลืมถามพี่กานเข้าหอวันแรกเป็นไนบ้างอะพี่
    แบบว่าอยากรู้:D

16. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ตอนเข้าห้องหอ ปู่ไม่ได้เอาเหรอ

หมายถึง เอาอก เอาใจ นะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้