วานนี้แถบชลบุรี อมตะ น้ำท่วมครับ น้ำเข้ารถเลย (มีรูปเพิ่มแถวเครือสหพัฒน หน้า 2)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย toppy741, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    โหย เซ็งแทน :(

สู้ๆ นะคร้าบ

2. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ช่วงนี้ลพบุรี เห็นว่าท่วมหนักเลยหนิคับ ยังไงก็ขอหั้ยเดินทางปลอกภัยทั้งคนทั้งรถทุกคนค๊าบ

3. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ขนาดผมจะไปติดต่องานที่อมตะ...ยังต้อง..ยอมเสียงาน...เลี้ยวรถกลับเลย..ไม่งั้นรถ..เน่า..แน่ๆ....แย่จริงๆแถบนี้....แยกบ่อวิน..ถนนก็พึ่งทำเสร็จ..กว่าจะเสร็จ...เล่นเอากันชนหน้า..แหกหมดเลย.....ใครทำงานอยู่ย่านนี้อย่างผม...ต้องทำใจครับ...บ้านนอกจริงๆ...กลุ้ม..!!!!

4. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ขนาดผมจะไปติดต่องานที่อมตะ...ยังต้อง..ยอมเสียงาน...เลี้ยวรถกลับเลย..ไม่งั้นรถ..เน่า..แน่ๆ....แย่จริงๆแถบนี้....แยกบ่อวิน..ถนนก็พึ่งทำเสร็จ..กว่าจะเสร็จ...เล่นเอากันชนหน้า..แหกหมดเลย.....ใครทำงานอยู่ย่านนี้อย่างผม...ต้องทำใจครับ...บ้านนอกจริงๆ...กลุ้ม..!!!!

5. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ช่วงนี้ฟ้าฝนรุนแรงมาก กรุงเทพก็หนักเอาเรื่องอยู่ ระมัดระวังกันทุกท่านนะคับ

6. toppy741

toppy741 New Member Member

74
    4
    0
    วันฝนตก 11 ก.ย. บายพาสแยกเครือสหพัฒฯ
    เพื่อนส่งมาให้ดู
    มีตาโตด้วย ของใครก็ไม่รู้ตกน้ำ ทั้งคัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2008
  7. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เสียดาย

8. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    รู้แล้วอะว่าเสียดาย ซ้ำไปสองรอบและ

9. sdee

sdee New Member Member

56
    3
    0
    ปวดใจแทนจังเลย แบบเนี๊ยะ

10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เออกรูลบแล้ว

11. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เอ้า LEV ลงไปครึ่งคันเลยเหรอ

12. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    :D:D:D:D

13. wee_ek

wee_ek New Member Member

59
    4
    0
    เสียดายแทนเลยครับ เอาใจช่วยเจ้าของรถครับ ให้กลับมาหล่อ ไวไว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้