<< คนไทย ใจ RCWeb หรือป่าวววววว >>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โบตั๋น, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    รักกันครับ RCW

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ตอนนี้ขับรถไปทางไหน มองหาสติ๊กเกอร์ RcWeb ใหญ่เลยผม 555

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    รักกัน คับ ชาว RCW วงการ นี้ ได้เพื่อน เยอะ จิงๆ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    กระทู้.......สุดยอดครับ น้องตั๋น..........อิอิ

เลือด RCW ไหลเวียน อยู่ทั่วร่างคับป๋ม

6. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    บีบเเตร ทักก้อน่ารักดีนะ

7. เคยเห็นมาหลายคนแร่ะ....ติดสติกเกอร์RC WEB แต่ไม่เคยเข้าไปเล่นในเวป พอเราเดินเข้าไปทัก เขาก็งง เฮ้อ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2008
  8. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เดี๋ยว คราว หน้า แก้ ตัว ใหม่ ครับ

9. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    I love RacingWeb.

10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอบคุณครับพี่เจ

ผมต้องขอโทษพี่ด้วยน้า ที่เรียกไม่มีพี่นำหน้าซักครั้ง
    ไม่คิดว่าจะอายุห่างกันมากครับ จนมาเอะใจที่พี่โพสนี่แหละ
    มองไปที่ข้อมูลส่วนตัว เห็นอายุแล้วมากกว่าเยอะเลย เห็นหน้าเด็กๆก็เถอะ 555

ขอบคุณพี่เจมากๆครับ เท่าที่คุยกันและร่วมงานกันมา
    พี่น่ารักมากๆ รวมไปถึงเจ้าตัวเล็กด้วย ขอให้ครอบครัวพี่มีความสุขมากๆครับ
    โอกาสหน้า เจอกันอีกนะครับ

11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ปี้นๆ หวัดดีค๊าบ ไปแล้วค๊าบ...:D

12. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ขอบคุณ RCW ครับ ที่ทำให้ผมมีอาชีพ และสามารถหาเงินได้ส่งเสียตัวเองให้เรียนจบได้ และเหลือแต่งรถด้วย โดยไม่ต้องรบกวนพ่อแม่ครับ ขอบคุณครับ :)

13. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ขอดันหน่อยครับ พวกรั่ว ชักเริ่มกลับมาแว้ว
    รักกันไว้ครับ เพื่อนกันทั้งนั้น

14. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    มาลงชื่อด้วยคับ อาจจะไม่ได้ติดสติกเกอร์ rcw

เเต่ผมจะมาดูทุกวันค๊าบ

15. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ปริ๊นๆๆๆ ด้วยคนครับ

ขอบคุณ RCW ด้วยนะครับ หลายๆเรื่องถ้าไม่อ่านจากที่นี้ ผมก็โดนไปแล้วครับ

เช่น เรื่อง เฮียชอว์(แฟร้งค์) ผมเองก็เกือบโลภมาก สามพันแลกหนึ่งวิ ดีนะครับ สังคมที่ดีที่นี้ช่วยไว้

ขอบคุณครับๆ

16. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เข้ามาเล่นในRCWeb ก็นานและ แต่อาจจะไม่ค่อยได้ตอบเท่าไหร่ แต่สังคมในเวปนี้ ก็ทำให้ได้รู้อะไรหลายอย่าง มีทั้งเพื่อนใหม่ ได้รู้จักคนชอบรถ เล่นรถ แต่งรถ เหมือนกัน แล้วก็มีทั้งคนดี และ คนไม่ดีปะปนกัน ยังไงขับรถถ้าเจอกานก็บีบแตรทักทายได้นะคับ อย่ามาแซดดดใส่ผมเลย ผมไม่ได้อยากจะเล่นด้วยเลยนะ จิงๆ ผมเจอมาบ่อยๆเหมือนกาน แบบว่าเห็นเราเปงรถกระบะควันดำๆมั้ง พวกก็มาแซดใส่ซะงั้น ขับรถก็ไม่มีมารยาทเลยอะ ดีนะผมเปงคนนิ่งๆ คิดซะว่า รักตัวเองดีกว่า พูดแล้วก็ขำดีนะ แบบว่ารถแต่งเจอรถแต่ง ทำไมจะต้องเล่นกานตลอดเลยอะบนถนนเนี้ย ไม่เข้าใจจิงๆ อิอิ ยังไง RCWeb ก็อยู่ในใจเสมอครับ....

17. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    มีแบบนี้เยอะๆครับ

18. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    เหนด้วยอย่างยิ่งคร้าบ คนไทยด้วยกัน รักกันๆ รักเรสซิ่งเวป คร้าบบบบบบบบบบบบบ

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  19. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รัก RacingWeb มากมาย ติดรอบคันเลย หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้