d4d อยากแซดดดดด คับ ช่วยด้วยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    คราวนี้...เวลาบูสมาเต็มๆเวสเกตเปิด...โอ้วววว...แซดดดดดดดดดด!!!

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ขอบคุณคับ

ใครมีรายละเอียดอีกเชิญร่วมโพสไว้เป็นวิทยาทาน เพื่อเป็นแนวทางและความรู้ให้กับพี่น้องเราทุกคนนะคับ.....:sad::sad::sad:

3. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    เข้ามาหาความรู้ ผู้รู้จัดไปหลายๆ วิธีครับ

4. บาส pro

บาส pro New Member Member

7
    0
    0
    มีกล่องยี่ห้อใหม่ ราคาเบาๆ แต่ความแรงไม่เบานะคับ

5. บาส pro

บาส pro New Member Member

7
    0
    0
    สอบถามรายระเอียดโทร 0867652404

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

บรรยายสรรพคุณด้วยคับ

7. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    กั้นห้องแล้วไม่ต้องต่อท่อ แซดๆๆๆๆ

8. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ผมว่าเซตโบแล้วใส่เวจเกตเลยทีกว่าคับ

ผมเคยทำคับ

แล้วบูสไหลคับวิ่งไม่ค่อยออกด้วย

9. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ถูกต้องคับ (ของผมทำทุกอย่าง เกาะโบ- แต่งปั้มนิดหน่อย- กันห้อง ช่างคิดค่าแรง 800 บาท ) โครตแพงอิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้