มีตติ้ง : ไปเที่ยว MOTORSPORTLAND กันครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย PipEz NeKo, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    Okครับวิน MRVER (เอมอาร์เว่อ)
    กำมะหยี่เเดงสด ทัดบอกโปรเจ็คหน้าจะปูขนมิ้งสีขาวที่คอนโซล ตัดกับเกจสีดำ น่าจะเข้าทางทัดเลย

ปล.ชอบคำนี้จังเลยคับวิน ------>ท่านไม่กล้ามาเนื่องจาก รถเดิมบ้าง,อยากได้เเต่ไม่มีรถบ้าง โดนใจจิงๆเลย 555 ตั้งแต่ครั้งแรกที่ motorsportland ไป meeting เกือบทุกงาน ก็ยังไม่มีรถสักที เศร้าแจง

เอ๋ อย่าคิดมากนะครับ สู้ๆ

รูปถ่ายน่าจะลง tune by เล่มหน้านี้แหละ ครั้งนี้รวมได้9 คันครับ

ใครที่อยากเห็นรถพี่แป๊ะเต็มๆ เห็นแกบอกว่าเค้ามาถ่ายรูปลงหนังสือตอนไปจูนกล่อง ในหนังสือ Option ทุกแผง

2. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไว้คราวหน้าจัดแบบครบๆเลยคับเอ๋ อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆแบบครบๆแบบที่เอ๋กะคุณอู๋จัด
    คราวนี้เวลาน้อยไปหน่อย แถมผมก้อแอบกลับก่อนด้วยต้องขอโทษเพื่อนๆทุกคนนะครับ

สำหรับคนที่ไม่กล้ามา อยากให้ลองมาครับผมเองก้อเคยไม่กล้า แต่พอมาแล้วก้อคิดว่า

"รู้งี้กรูมาตั้งนานแล้ว" ผมชอบสิ่งหนึ่งที่คลับนี้ไม่มีเหมือนคลับอื่นๆ คือ เราไม่มีใครหวังผล
    ประโยชน์แอบแฝงในการมามีตติ้ง ไม่มีพ่อค้ามาคอยปั่นกระแสของซิ่ง

อยากให้มีมีตติ้งที่ดีดีเกิดขึ้นอีกบ่อยๆนะครับ

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังจำได้อยู่เลย ตอนแรกรู้สึกอายมากๆ ตัวเองก้ไม่มีรถ ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง MR2 เท่าไหร่ แต่ตอนนั้นจำได้ว่า ไปมิตติ้ง MR2_CLUB กับเพื่อนพี่ชาย ใครจะมองไงก้ช่างมันและ นู๋อยากปายยยยยยยย ครั้งแรกที่เห็นรถ MR2 เป็นๆ หลงใหลไปเลย ทำม้ายยยย มันสวยงี้น้ออออ เป็นรถในฝันมา 3 ปีได้ และแล้วฝันก้กลายเป็นจิงจนได้ ลูกสาวก้รักรถ คุนพ่อก้รักรถด้วย สงกาสัยคงจะขายยาก ต่อให้มีอุปสรรคมากแค่ไหน รัก MR2 ต่อปายยยยย อยู่กันนานๆ เด๋วจะมีสเตปใหม่ๆเพิ่มมากขึ้น อย่างงามมมมมมมมมมมม ต่อไปคือความงาม+ความโหด นิดหน่อย อิอิ ขอเก็บตังค์ก่อง >x< เพื่อลูกสาวฉุดที่ร้ากกกกกกกกกก!

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ต่ะก่อนป่มกลัวการมีทติ้งจะตาย
    ขับอยุ่เป็นปี ๆ ไม่เคยไปมีทซักครั้ง
    พอไปอ่ะ ติดใจ ^^
    พี่ ๆ ใจดีมั่ก ๆ งุงิ ๆๆๆๆ

แต่เรื่องแผงข้างนี่ ว่าสเต็ปต่อไป จะไปทำขนมิ้งค์ ^^

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ผมก็ต้องขอโทษเพื่อนๆใน MR2 Club ทุกคนด้วยนะครับ ที่ลงชื่อไว้ว่าจะไป แต่ก็ไม่ได้ไป ไว้คราวหน้าจะไม่พลาดโอกาสดีๆแบบนี้อีกครับ

6. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    Tuned byเล่มหน้าต้องซื้อเก็บไว้เเล้ว...

ปล. พี่ทัตคับสวยคับ ที่ผมตะลึงเพราะไม่เคยเหน555 ไม่เหมือนใครดีพี่ เเต่ขนมิงค์นี่ยังนึกไม่ออก มีตติ้งคราวหน้าอาจได้เหน

7. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เมื่อตอนบ่ายได้คุยกับทางหนังสือจูนบาย เค้าจะขอรถลงเพิ่มอีก 5 คัน แต่ไม่ได้นัดถ่ายจิงนะคะ พอดีพี่เค้ารีบส่งต้นฉบับ เอ๋เลยให้พี่เค้าเข้ามาดูในบอร์ดและเลือกคันสวยๆ ทำเต็มๆไปลง เอ๋ไม่กล้าเลือก เพราะสำหรับเอ๋ MR2 เดิมๆมันก้สวยของมันอยู่แล้ว ยิ่งแต่งเพิ่มก้ยิ่งโคดสวยเลย :D

8. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ดังนั้น ครั้งหน้า ต้องมาครับผมวิน เผื่อได้เห็นแผงข้างประตู ขนมิ้งค์สีชมพู ^^

9. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    คราวหน้าคงต้องไปครั้งนี้ยังไม่กล้าครับเพราะยังไม่รู้จักใครเลยครับขอโทษด้วย

10. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ขอโทษที่ไม่ได้ไป......ขับมาเป็นปีไม่เสียวันมีทติ้งดันงอแงนอนอู่

11. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    น่าเสียดายเหมือนกัน ต้องไป ทำธุระ ตจว. พอดี อดเลย ...คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้