เล่าสู่กันฟัง เรื่อง ของคนในเครื่องแบบที่ทำตัวเตี้ยๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GTR., 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    ตำรวจเป็นซะเอง !!

2. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    คุณพ่อไม่เปนไรมากก็โชคดีแล้วครับ
    แต่ที่โชคร้ายคือมาเจอตำรวจเหี้ยๆแบบนี้

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
  4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมว่าน่าจะมีการลงโทษตำรวจที่เมาแล้วขับ โทษหนักเป็นพิเศษนะ

เพราะว่าตัวเองเป็นเจ้าหน้าที่ ก็ไม่ควรทำเองอ่ะ

5. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เมาแล้วกร่าง มันน่า....

6. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ถ้าไม่มีเส้นสายจริงๆ ยังไงก็ไม่กล้าเล่นด้วยอะครับ เห้อ สังคมไทยย

7. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ตำรวจเลว

8. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    โคตร HIAAA เรยย หว่ะเพื่อน น่าจะเอาเรื่องแม่งนะ กูว่า

9. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ตอนนี้ทำใจครับ ถือว่า ฟาดเคราะห์ให้ตัวเหี้ยๆไป

สุดแล้วแต่เรื่อง เวรกรรมแล้วละว่าจะไปลงที่ใคร ...กับคนของมัน

:mad::mad::mad::mad:

ขอบคุณทุกๆ ความเห็นครับ

:):):):):)

นานๆจะเจอคนชื่อเดียวกัน ดีใจจังวุ้ย :D:D:D:D:D:D

10. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    ชอให้คุณพ่อคุณ หายเร็วๆนะครับ

11. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ตำรวจรังแกประชาชน

12. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอให้คุณพ่อหายเร็วเร็วนะครับ อย่างนี้แหละครับท่านอายุมากแล้วไปไหนมาไหนเราก็เป็นห่วง

เรื่อง"รวด" นี่มันเป็นคนรักษากฎหมายแต่เสือกทำซะเอง เซ็ง แต่ที่ดีดีก็ขอให้รักษาความดีไว้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้