แนะนำหน่อย ............ชื่อไร ใช้รถไรกันบ้าง

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย joyce626_kms, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P_JUNG

P_JUNG New Member Lady Member

14
    1
    0
    คือว่าอายจังเคยโผล่เข้ามาแว๊บนึงแล้วก็หายไป ด้วยเหตุผลส่วนตัวบางประการ แต่ว่าตอนนี้ I'm Back !!!
    ถ้าไม่รังเกียจ ก็ขอเป็นสมาชิคใหม่ด้วยนะคะ
    ชื่อ : ปอนด์
    mA cAr iS accord 88 bLacK coLLoR !!

HaVe a NicE dAy aLL giLd

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ

3. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ยินดีต้อนรับนะคะ

4. Kitty Meaw

Kitty Meaw New Member Member

16
    0
    0
    หวัดดีค่ะ แมวจ๊ะ ขับ AE110 สีแดง ยินดีได้รู้จักค่ะ

5. nuapril

nuapril New Member Member

5
    0
    0
    แอนค่ะ :eek:

^ ขับซิตี้ ^

6. มีแต่สาวๆขับเก๋งดีๆทั้งน้าน เราผู้ชายต้องมาขับแต่รถกะบะ :cry::cry::cry::cry::cry:

7. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    พี่เอ๋กะบะอินเตอร์ก็สุดๆๆๆอยู่นะผมว่า

8. หลอด

หลอด New Member Member

7
    1
    0
    น้องใหม่ สวัสดีนะคะ ชื่อ ฝนค่ะ
    ขับ อ้วน/น้ำเงิน ค่ะ
    :)

9. note-110

note-110 New Member Member

110
    0
    0
    สวัสดีคับ ...ผมโน๊ตคับ......

พวกคุณน่ารักจังเลยนะคับ พอดีผมเห็นลงหนังรถเนี่ยล่ะ

แหะๆ เพิ่งเข้ามาอ่ะคับ อีกอย่างผมต้องขอโทษด้วยนะคับที่เสียมารยาทเข้ามาผิดห้อง

อยู่ ฉะเชิงเทรา นะคับ

เอม คับ[email protected] คับ หรือ 081-4167867

เล่น MSN ได้ นะคับหรือฝากข้อความมาคุยก้อได้นะ

เราอยากมีเพื่อนหญิงบ้างอะ

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ น้องๆ ทุกคนคับ

ผมอยู่คลับ 8 ริ้วเรดซิ่งคลับ คับ

10. Slowmotion no.05

Slowmotion no.05 New Member Member

24
    0
    0
    แวะมาทักคับ

มีแต่ผู้หญิงล้วนเจ๋งจัง..ว่างก็ทักกันบ้างนะคับ..ที่บอร์ดSlowmotion..นะคับ:)

11. opt.4 magazine

opt.4 magazine Guest

0
    0
    0
    opt4 magazine

ทางกองบรรณาธิการสนใจอยากถ่ายคอลัมน์ สาวๆที่ชอบแต่งรถลงหนังสือนะ
    แวะมาติดต่อได้ที่ [email protected] นะจ๊ะ รออยู่

12. Pae RB25 DET

Pae RB25 DET New Member Member

8
    0
    0
    อ่ะนะคนเรารถลงหนังสือวางแผง จนจะขายรถแล้วก้อม่ายมีครายบอกสักคนเลย ว่า เจ้าส้มซ่าส์ ได้ลงแล้ว... เลยลงขายเจ้าส้มซ่าส์ ซะเลยอ่ะ ลืมให้ลงชื่อทีมด้วยอ่ะ...PAE K-SPORT
    รถรั่วๆคนขับบ้าๆ วิ่ง10.9วิ
    อิ๊ อิ๊

13. Punk Princess

Punk Princess New Member Member

1
    0
    0
    ขับ ACCORD คะ

14. Daruma012

Daruma012 New Member Member

198
    0
    0
    มีแต่รถแจ่มๆทั้งนั้นเลยครับ

15. autokitte

autokitte New Member Member

11
    0
    0
    ชื่ออุ๊ ขับ BM E36 ค่ะ

เพิ่งมาใหม่ค่ะ ฝากตัวด้วย

16. PerZii

PerZii New Member Member

4
    0
    0
    โหอิจฉาพี่สาวจังเลย หนูยังไม่มีรถเลย

17. nutdee

nutdee New Member Member

150
    0
    0

18. ^o^ DeviLLL Girl ^o^

^o^ DeviLLL Girl ^o^ New Member Member

41
    15
    0
    นิ่ม ค่ะ
    รถมะแต่ง เครื่องมะแรง แต่ก็อยากเป็นสมาชิกด้วยคน
    BMW ค่ะ

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  19. ชื่อ อาร์มจ้า มาใหม่เหมือนกานน่ะคะ ยินดีทีได้รุ้จีกค่ะ ขับcivic ตาโตสีขาวจ้า

20. pumpuy78

pumpuy78 New Member Lady Member

76
    2
    0
  21. NU_Rin

NU_Rin New Member Member

3
    0
    0
    ริน จ้า
    ขับ civic ef sr20det แตนๆๆ

หุหุ

22. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    เอ่อ...ขับ civic4door เดิมๆ กะ civic3door สีดำค่ะ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  23. moomi

moomi New Member Lady Member

372
    2
    0
    สวัสดีค้า หายไปนานเลยเรา ชื่อเล็กนะคะ ขับ city tpye z สีม่วง คะ

24. OjiMi

OjiMi New Member Member

27
    0
    0
    Mint >>>นะคะ
    A-32 จ๊ะ...

25. popeye403

popeye403 New Member Member

49
    0
    0
    หยุดสาวๆทุกคนยกมือขึ้น!!!!! ทหารมาบุกแว้ว 55555555 มีใครขับน้องติส
    เหมือนเราบ้างมั้ยจ้า ^^(มะก่อนขับแอคคอด)มาแถวนครสวรรค์ ยินดีรับใช้ครับ

26. kai_lookyak

kai_lookyak New Member Member

351
    0
    0
    PP Angle PonD

;)

ชื่อ ปังปอนด์ค่ะ Civic 4 door สีขาว Type R เครื่อง B20

อายุ 29 ปี เกิด 4 กรกฎาคม 2523

อยู่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

โทร. 085 - 898 1848

E-mail : [email protected]

:p แรงไม่แรงอยู่ที่ใจนะจ๊ะ :p

27. kai_lookyak

kai_lookyak New Member Member

351
    0
    0
    :) ขอแอดไฮ 5 หน่อยนะคะ

http://pond-lookyak.hi5.com ค่ะ

รับแอดด้วยนะ ขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ :cool:

28. TammieZ_BMW

TammieZ_BMW New Member Member

23
    0
    0
    แตมมี่ค่า ^ ^
    New City สีน้ำเงินค่า : )

29. แอบมาดูอีกคนๆใช้
    <------นู๋แดงกะBenz c220 comจร้า

30. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แวะมาทักทายจาก SDU Car CLub ครับ

http://www.rcweb.net/sdu

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้