แนะนำหน่อย ............ชื่อไร ใช้รถไรกันบ้าง

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย joyce626_kms, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยน่ะครับ....... เด๋วก็เก่งเองละครับ..... (ถ้าได้ครูหัดขับอย่างผม).....

2. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0

ไม่ค่อยเลย งูบนหัวเริ่มโผล่

3. yingjoy

yingjoy New Member Member

225
    0
    0
    จอยค่ะ
    โตต้า..exsier แดง
    สถิต..ลพรี

4. gibzy_yaris

gibzy_yaris New Member Lady Member

12
    1
    0
    -yaris สีแดงเครื่องเดิมๆค่ะแต่คนนะโมมาเรียบร้อยแล้ว................อิอิ

5. gibzy_yaris

gibzy_yaris New Member Lady Member

12
    1
    0
    -ชื่อกิ๊ฟนะค่ะขับyarisสีแดงถ้าเจอก็ทักได้ค่ะแต่ห้ามชนนะ..............อิอิ

6. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    น้องแว๊ด ค่ะ Vios สีดำ เด็กปากน้ำค่ะ

7. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เจอพวกวีออสเหมือนกานแระ อิอิ

8. P-U-E-Y

P-U-E-Y New Member Lady Member

5
    1
    0
    ชื่อ ปุ๊ย จ้ะ ขับ City Zx เดิมๆ ใส่แมก็อย่างเดียว......

triple_x ถูกใจสิ่งนี้
  9. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

ชื่อ บี นะคะ

CIViC 06 สีดำ จ้ะ

ตอนนี้ก็ไม่ค่อยได้ใช้อาศัยนั่งอย่างเดียว...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  10. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    แอบดูหมดแระ เด๋วนี้สาวๆขับรถแรง แต่งรถกันสวยทั้งนั้นเลย เลื่อมใสครับ

อืม .....นี่ล่ะสีสัน ของวงการ motor sport เลย ยังไงขับรถไปไหนก็พึงอยู่ในความไม่ประมาทนะจ๊ะ สาวๆ

11. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    :boy_hug: จะขับcivic ตาโต ,ตาเล็ก หรือตาเหล่ ก็มะเปงราย แค่คนขับน่าร๊ากก้อพอก๊าบ........แอบปลื้มแบบดังๆ อิอิอิ

12. lainlain

lainlain New Member Member

10
    0
    0
    มาให้ข้อมุลอิกที ของเก่าเข้ามะได้อ่า

ใช้ MR2 สีดำ กะเซฟิโร่ A33 สีดำ ตอนนี้น้องวาฬน้อย MR2 กามลังทำอยุ่ คงออกมาก่องสงกรานต์ อ่าคร่ะ เป็งกามลังจายให้น้องวาฬของน้องด้วยน๊า (จาเส็ดซะที เซงมานาน)

13. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    ออกมาได้ ก็เบาๆหน่อย เห้าซะ ซัดลืมตายอีกอ่ะ สงสารรถนะจ๊ะน้องแอม เด๋วก็พังคาเท้าอีก รถนะเว่ยไม่ใช่เกมส์เต้น กระทืบเอา กระทืบเอา :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2007
  14. natt_civic4d

natt_civic4d New Member Member

245
    0
    0
    แนตค่ะ ตอนนี้ใช้cityตัวน้อย (เดิ๊ม เดิม)

15. TooNZ

442
    8
    18
    สาวๆเยอะคับ

16. vuitton

vuitton New Member Member

2
    0
    0
    Maze

ชื่อเมซ อายุ24
    Yaris รุ่น G limited สีฟ้า
    [email protected]
    ยินดีรู้จักเพื่อนใหม่ทุกคนนะคะ :p

17. PanCake~o~

PanCake~o~ New Member Member

1
    0
    0
    หนูอยากอยู่ด้วยอ่ะค่ะ
    ต้องทำไงอ่ะคะ

18. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    รถแต่ละคัน แรงทั้งน

19. Basu

Basu New Member Lady Member

9
    0
    0
    ขอด้วยคนจิ ชื่อแบม ขับรถSUBARU IM ตาเหยี่ยวสีขาว

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ^
    ^
    ^
    ขับ อิม ด้วย ชอบ อิม อิอิ

21. PaLmiesZ

PaLmiesZ New Member Lady Member

13
    0
    0
    ปาล์มค่ะ
    ซีวิค 3dr '95
    B16A EnginE
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
    ^^​

22. TooNZ

442
    8
    18
    โหวสาวแรงมาอีกคนนึง อิอิ B16 ด้วย แง้ว

23. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    แหม๋...รู้สึกคุงตูนเฝ้าอยู่แถวเนี้ยนะ:D

24. suttida_pl

suttida_pl New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีค่ะ เราชื่อ แอม

ใช้ CIVIC 96 จ้าาา

25. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    ^^^หญิงไทยถ้าตั้งใจทำอะไรไม่แพ้หญิงชาติใดในโลก^^^ นับถือๆๆๆๆ ~เด็กเทพารักษ์~

26. TooNZ

442
    8
    18
    แวะมาจุ๊บสาวๆ อิอิ

27. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    แวะมาทักทายครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2007
  28. ar_muay

ar_muay New Member Member

1
    0
    0
    อาหมวย ค่ะ อิอิ

29. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    หน้าตาดีแล้วยังขับอิมอีก อิจฉ๊า อิจฉา

30. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    หลงทางยังหาเจอ

หลงเธอสิเหลือทน

แวะมาทักทายคับเห่ะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้