ศิษย์ครูชายมี่กี่คนครับ รายงานตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bob_powerslide, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อืมมมม

ใครแซงแจกซองกฐินเลยดีกว่าครับ ได้บุญด้วย 5555 (พูดจริงๆนะครับ ออกพรรษาแล้ว)

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หุหุ...งั้นขอดันตูดพี่ธนาเข้ากองยางละกันครับ(ถือว่าหลุดเองนะมะได้แซง)

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

แสลงใจ เฟร้ย:mad:

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เอางั้นเลยนะครับ...แจกซองกฐิน...เป็นความคิดที่น่าทำครับเห็นด้วย..คุณธนา..

เฮียตี๋......เอางั้นเลยเหรอครับ....จะได้นัด ครูชายให้เฮียตี๋ครับ...หวัดดีครับเฮียตี๋

เฮียชัย....เปลี่ยนชื่อทีมเป็น....ใจเมตตาดีกว่า..ไปแข่งกับ สำนักใจบริสุทธิ์

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    กลายเป็นหัวข้อของวัดไปครับอันนนี้ :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้