เรื่องแปลก แต่จริง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NGO113, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    มาจาก.............................................

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ^
    ^
    ^
    ^
    แต่ละค๊นนนนน คิดไปด้ายยยยย 5555

ยังไงก็ยินดีต้อนรับน้องใหม่นะคร๊าบบบ

3. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    มิตรภาพแบบนี้แหละครับ...

ที่ชาว RC เราต้องการ....

และมีมากซะด้วยที่ Sunny Thailand ....

สงสัยว่าจะต้องหา Sunny มาประจำการบ้างซะแล้ว...

(แต่ขอเก็บตัง ก่อนนะพี่ๆ)

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    55 บอย มันก็ไม่ได้ไป
    เพราะ พี่ ก้อ ไม่ได้ไป

ติดงาน แสนสาหัส :D

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D:D

6. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

บั้มนั่งไหนอ่ะโจ้ ผมไม่เห็น เห็นเลย
    :D:D:D

ควบ EK มาก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน ไม่ต้องขับ sunny ก็ได้
    แค่เป็นคนไทยก็เข้าข่ายแล้วววววววววววววววววววววววว

โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  7. BiggyCat

373
    266
    0
    งั้นผมขอน้อมรับคำเชิญนะครับ ...คุณพี่โบตั๋น....

เพราะรอเก็บตัง....มันนานเกินครับ....

รอบหน้าขอควบ EK ไปนะครับ....

(ผมคนไทยใจเกิน 100 นิดหน่อยครับ....ขอบคุณพี่มากครับ....)
    :D

8. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เอาล่ะเว้ยยยยยยยยยย จะโดน Vtec สวนก็งานนี้แหละค๊าบบบบ
    จัดมาเลยครับ เดือนหน้า ที่ไหน เมื่อไหร่ พี่จะแจ้งไป
    หรือเข้ามาในนี้บ่อยๆก็ได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ :p:p:p:p

ดีใจหว่ะ ฮี๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ยินดีต้อนรับค้าบบบบ มาหนุกหนานกานได้เลยค้าบ

10. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เมาอ่ะป่าวเลยยุ่ง อิอิ... :p:p:p

11. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    คร้าบบบบบบบบ...ไทยแท้ทุกคนไม่แบ่งพรรคแบ่งพวกครับ:D:D

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  12. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปครับท่านประธาน

SuperTI และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  13. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รถไม่เกี่ยว ครับ

สะดวก ร่วม อาเฮ เมื่อไหร่

ยินดีเลย คร๊าบ

เต็ม ที่ เต็ม ที่

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    คราว หน้า มา กัน เร็ว นะ ครับ

จะ ได้ มา นั่ง คุย กัน ก่อนไง

15. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    งั๊นงานหน้า น้องกานควบซูปร้าไปน่ะ

16. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    :D:Dรอรับคำสั่งเลยค้าบ อิอิ

มันเป็นเรื่องที่เคยฟังสมัยแบเบาะ อิอิ

เรื่องจริงค้าบบ:D:D

17. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    อิอิอิอิอิอิ สมัครไปแล้ววววววววว 555555555

18. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ขับ ถอย หลัง ยาว เลย นะ

19. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ถอย ยัน หมอก
    เลยน่ะ

20. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    และแล้ว โมโมท่า โร่ กับพวก ็้ไปอันเชิญคำภีย์พระไตรปิดกที่ชมพูทวีปได้สำเร็จ จบบริบูรณ์ :D :D :D

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  21. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ......................................

อ๋อเรื่องเปงอย่างนี้เอง................:D:D:D:D:D

22. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    จะมีต่ออีกป่าวพี่

จะได้ติดตาม

555+++++

23. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ตอนนี้ มี นาจา แล้ว นะ

24. BiggyCat

373
    266
    0
    ท่านพี่ครับ.... Vtec ผมคงสวนพวกท่านพี่ไม่ไหวแล้วอะคร๊าบบบบ.....

เดิมๆ สนิท เลยครับ ปัจจุบันประจำการแบบแอร์เย็น .....

ไปไหนได้ไม่ไปตายกลางทางก็บุญแล้วคร๊าบบบบ.... 555

ดีใจด้วยเหมือนกันคร๊าบบบบ....... ฮู้วววว:D

ขอบคุณมากครับ.....:)

ได้เลยครับท่านพี่....;)

25. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ไว้ วัน ไหน มี ปาร์ตี้

จะ ส่ง เทียบ ไป เชิญ นะ คร๊าบ

เตรียม ใจ ไว้

ดิ้น กัน ให้ กระจาย

ดุ๊ก ดิ๊ก ดุ๊ก ดิ๊ก

26. BiggyCat

373
    266
    0
    ได้ขอรับเพ่...

ขอบคุณครับ...
    :D:D:D

27. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ผม ร้อยตำรวจ เอก

ปลอม ตัว มา

จาก. . . . . . .

ทาย ถูกให้ 5 บาท

[flash]http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2ABDE7PAD&Autoplay=1[/flash]

28. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    คราว หน้า มี อีก ผม จะไปให้ ไว กว่านี้ครับ

29. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    เอ่อ แบบว่าไปผิดสาขา วันนั้นไปธุระที่คลองสาม ได้ข่าวว่าไปคลองห้ากันใช่มะ
    ก็เลยสะดวกไปมีทติ้งพอดี ก็คิดว่าอิ่มปลาเผา ปากเกร็ดมั้ง ไปถึง เงียบ . . . อ้าว ผิดที่นี่หว่า อ๋อๆๆๆ
    อีกสาขา แถวบ้านเรา ก็มีนี่หว่า จรัญ13 เออๆๆๆๆ ป่ะๆๆๆๆ ฝ่ารถติดไปเกือบ สองชม. (20.30น.)
    ฮร่า ถึงแระๆ โอ้โห คนเตมร้านเลย พริ้วเข้าไปจอด
    อ่าว ไหนวะ ม่ายเหงB14 B13 12 11 . . . ซักคัน อาไรฟระ
    เปิดเน็ตโทรศัพดู (จริงๆแล้วเปิดตั้งกะเย็น ต่อไม่ติดเลย) ได้เบอร์มาละ เอาวะ ประธานนี่แหละ ชัวร์สุดแระ
    พี่หนุ่มรี 086-3044531 . . . .
    หวัดดีครับพี่ พี่หนุ่มใช่มะคับ เอ่อ คือว่ามีทติ้งที่ไหนกานคับ
    พี่หนุ่ม:อ่อ อิ่มปลาเผาครับ
    ผม:สาขาไหนครับพี่
    พี่หนุ่ม:อิ่มปลาเผารังสิตครับน้อง น้องอยู่แถวไหนครับ
    ผม:!!!??? เอ่อ ผมอยู่อิ่มปลาเผา จรัญฯ13ครับ
    พี่หนุ่ม:!!!. . . . . . . . . .อ่าว
    ผม:งั้น ไว้ครั้งหน้าละกันพี่~~~จะสามทุ่มแระ รถติดมหาศาล
    พี่หนุ่ม:คราวหน้า โซน ลาดพร้าวนะครับ
    ผม:ขอบคุงก๊าฟ

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า
    "อิ่มปลาเผา มีสาขารังสิตด้วย"T_T

อ่ะ คราวหน้า อ่ะนะ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  30. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    จัด มา

คราว หน้า อย่า ให้เสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้