นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ร้านอยู่ตรงข้าม ม.ธุรกิจ จ้า

2. accord69

accord69 New Member Member

4
    0
    0
    up++++++

3. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    แล้วสาวๆ เลดี้ ชาวนนท์ ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันเอ๋ย

4. tonaor

tonaor New Member Lady Member

17
    1
    0
    อยู่สะพานใหม่อะคะ ............... แต่รู้จักแถวนั้นดี เจอด้วย ได้ไหมอะคะ....อิ อิ อยากมีส่วนร่วม..

5. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    มาทัทายครับ...คุณ Kea_Kea ครับ รถJazz น้ำเงินสวยดีครับ Up ครับ

6. kok sdu.

kok sdu. New Member Member

17
    0
    0
    ผมอยู่บางใหญ่ครับอยากแจ่มด้วย

7. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    อยู่นนท์ เหมือนกันครับ

แจ้งวัฒนะ ใกล้ๆเมืองทอง3...

8. say

say New Member Member

985
    1
    0
    เคยเห็นรถคันนี้บ่อย

เคยเห็นรถพี่บ่อยครับรถสวยนะครับผมเห็นแถวกระทรวงเกษตร ใช่เปล่าครับถ้าไม่ใช่ก็คงจำผิดครับขอโทษด้วย พอดีผมไปติดต่อ งานที่นั้นบ่อยครับ ผมอยู่แถวนนท์เหมือนกันครับแถวติวานนท์ครับ :teeth: :teeth: :teeth:

9. kea_kea

754
    4
    0
    สวยนี่รถหรือคนจ๊ะ...อิอิ

10. kea_kea

754
    4
    0
    ได้ซิค่ะ เอาไว้มาเจอกันนะ

11. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สวัสดีปีให่ม.....ครับ...ขอให้..คนนนท์..ทุกคนมีความสุขนะครับ.....โดยเฉพาะคนขับ JAZZ สีน้ำเงินนะครับ.....:eek: :eek:

12. kea_kea

754
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่จ้า มีความสุขม๊าก มาก เฮงๆๆ รวยๆๆ นะจ๊ะ

13. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เฮงๆๆ รวยๆๆ

14. natheek

natheek New Member Member

58
    0
    0
    มาไกลนะเอก

15. Giggs

Giggs New Member Member

236
    2
    0
    พี่ปุ๋ยก็มาไกลเหมือนกันนะพี่อิอิ:D

Non Zone มาด้วยอีกหนึ่งเสียงจ้า

16. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    พักนี่แถวนนท์วาง...บึ้ม..เยอะจัง...น่ากลัวๆ
    ขอเตือน..ชาวนนท์อย่าเดินใก้ลถังขยะ....นะครับ

17. natheek

natheek New Member Member

58
    0
    0
    อ่ะนะ บอร์ดตัวเองมันร้าง อ่ะ :D
    เข้าโคน่ามั่งเดะกิ๊ก

18. pang_pond

pang_pond New Member Member

4
    0
    0
    Happy new year นะคระ ชื่อ ปอนด์ค่ะ เพิ่งแวะมาคะ อยู่แถวบางกรวย แต่ถ่อไปทำงานแถบ ลาดพร้าว แต่ชอบไปเที่ยวแถวประชาชื่น ใครเจอก็ทักบ้างนะคะ

19. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    ไม่ค่อยจะออกนอกหน้าเลยเนอะ :)

20. kea_kea

754
    4
    0
    แหม ไม่เงียบหรอก ช่วงนี้นนท์โซนออกจะครึกครัก

21. Giggs

236
    2
    0
    เนอะ เนอะ คึกคักๆ อิอิ:D

22. Giggs

236
    2
    0
    จ้า จ้า เข้าไปอยู่พี่ ไปกินน้ำเก็กฮวยโทรมาชวนมั่งนะพี่ :D

23. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
  24. kea_kea

754
    4
    0
    เป็นไร ไม่พูดไม่จา

25. Giggs

236
    2
    0
    มันเป็นใบ้คับ อิอิ:D

26. kea_kea

754
    4
    0
    เห้อๆๆๆ กำ

27. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    :cheer2: โซนนนท์ แวะมาสวัสดีทุกๆ ท่านตอนสายๆ ครับ
    ป๋มอยู่แถวบางกรวย ทำงานแถวๆกระทรวงเกษตรฯ ถ้าเจอทักทายได้นะครับ บรืน บรืน.....บรืน:car:

28. kea_kea

754
    4
    0
    ชวนสาวๆๆ กินข้าวกัน

29. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    กินด้วย กินด้วย

30. kea_kea

754
    4
    0
    วันไหนดีจ๊ะเมย์ นัดมาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้