นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    มาแอบดูคนนนท์เค้าคุยกัน อิอิ

2. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ไม่ต้องแอบหรอกค่ะ มาคุยด้วยกันเลยดีกว่าเนาะ

3. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    อยู่นนท์เหมือนกัน แต่เป็นบ้านแฟน อิอิ

ถ้านอกรอบใกล้ๆ อยากไปด้วยจัง

ใครอยู่ใกล้ขอติดรถไปด้วยเด้อ

4. A_ZA

A_ZA New Member Member

33
    0
    0
    เรา อยู่ตรงข้ามโรงพยาลพระนั่งเกล้า ว่างๆ ก็ไปนอนเล่น

5. Giftzy[R]acinG

Giftzy[R]acinG New Member Lady Member

7
    0
    0
    กิ๊ฟ อยู่นนท์ จ้าซ. เรวดี ร้านครัวแม่แหวนรู้จัก เป่า เจอการได้นะ มีคาราโอเกะให้ร้องด้วย

6. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    รู้จักจ้า ใกล้ๆๆ กันเลย

วันหลังไปกินที่ร้าน มีส่วนลดมั้ยจ๊ะ

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แวะมาดูครับอยู่ นนท์ เหมือนกันครับท่าน้ำนนท์ครับ....:p :p

8. 3d-top1

767
    3
    0
    แสดงว่ามีหลายคน........
    ผมอยู่.....ท่าน้ำนนท์........ครับสวัสดี.....แล้วราตรีสวัสครับ

9. kea_kea

754
    4
    0
    ซะงั้น....:D

10. goophy

goophy New Member Member

0
    0
    0
    อยู่ปากเกร็ดอะคับ ติดไปด้วยคนได้ปะคับ จะได้มีเพื่อนอีก....:D

11. kea_kea

754
    4
    0
    ได้เลยจ้า ตามเลย

12. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    โย่วคนนนท์

13. kea_kea

754
    4
    0
    มีใครจะมาเพิ่มอีกรึป่าวจ๊ะ

14. 3d-top1

767
    3
    0
    สนใจกีฬาแข่งรถรึเปล่าครับ......คุณผู้หญิง:p

15. kea_kea

754
    4
    0
    เห้อๆๆๆๆ...:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2006
  16. 3d-top1

767
    3
    0
    :p :p :p

17. say

say New Member Member

985
    1
    0
    ที่นนท์เมื่อไรนัดรวมกันอีกล่ะครับอยากไปด้วยจัง

18. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    คนนนท์ ด้วยคน อตก.3 ครับ แอบตามสาวๆมา

19. naga

naga New Member VIP

23
    0
    0
    ผมก็อยู่นนท์.....ปล.แต่อยากอยู่บ้านคุณมากกว่า

20. naga

naga New Member VIP

23
    0
    0
    ว่าแต่มาทำไรนี่วะฮัท

21. kea_kea

754
    4
    0
    นั้นดิ..วันไหนดี ว่างๆๆ นัดรวมตัวกันดีกว่า...:D

22. kea_kea

754
    4
    0
    ใกล้ๆๆ กันเลย

23. |3@nK

|3@nK New Member Member

82
    1
    0
    อยู่ซ.บำราศนราดูร ตรงข้ามเรวดี

24. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน คนนนท์ ยังเยอะเหมือนเดิม เลย สบายดีกันทุกคนนะคับ

25. kea_kea

754
    4
    0
    คนนนท์เค้าน่ารักทุกคนค่ะ รักกันเหนียวแน่น

26. yammii

yammii New Member Lady Member

102
    0
    0
    ไปแถวละแวกนนท์บ่อยๆ อยู่ด้วยได้ป่าว

27. say

985
    1
    0
    จะจัดตอนไหนดีล่ะครับ พี่น้อง!!!! หาหัวหน้าทีมหน่อยนะครับ เอาก่อนหรือหลังปีใหม่ดีครับพร้อมตลอดสำหรับเพื่อนครับ

28. kea_kea

754
    4
    0
    นั้นดิ ใครจะเป็นแกนนำดี

29. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    สวัสดีครับ อยู่ ม.พิบูลย์กาเด้นท์วิลล์ ครับ
    ถ้าจะเสนอให้ไปรวมตัวกันที่ โลตัสบางใหญ่ (สุดเส้นพระราม 5) กันก่อน (ที่จอดรถเยอะดี)
    แล้วค่อยไปหาอะไรกินกัน เลือกร้านแถวเส้นพระราม 5 ก็ได้ เพราะมันมีร้านหมูกะทะเพียบ
    แบบนี้ดีไหมครับ ส่วนวันก็ลองกำหนดดูครับอาจเป็นเย็นวันเสาร์ก็ได้ เผื่อคนทำงานวันเสาร์ด้วย

30. say

985
    1
    0
    ดีครับเราต้องหาแกนนำสักหน่อยนะครับแล้วว่าไงว่าตามกันครับได้ตลอดครับ...พี่น้อง!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้