นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    คงจะได้เจอกันสักวันหนึ่ง
    คาดไม่ถึงคนเมืองนนท์ล้นหนักหนา
    บ้านของผมอยู่ใกล้ๆ เชิญแวะมา
    จะโทรหาหรือคุยเอ็มเต็มใจเชิญ
    [email protected] เมลผมครับ

1. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    พี่เก๋... ป่านก็อยูนนท์นะคะ

2. say

say New Member Member

985
    1
    0
    อยู่แถวนนท์ครับเยอะเลย ............แนะนำนะครับร้าน ของเพื่อนผมครับบรรยากาศดีมากครับแถวนนท์น่าจะรู้จักนะครับ ...........ร้านริเวอร์Hutch....ครับที่จอดรถเยอะมากอยู่ริมแม่น้ำด้วยราคาไม่แพงไปถึงบอกติดต่อ..... คุณกันต์... เลยครับบอกว่า วิทย์แนะนำมาครับ หรือนักกันก่อนแล้วฝากบอกผมก็ได้นะครับเมล์มาก็ได้นะครับ [email protected]

3. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    + + + ไปไหนไปด้วย อิอิ บ้านคุณชายอยู่เตาปูนค่ะ ใกล้ๆเอง ไปไหนไปด้วยโทรบอกละกันจ้า + + +

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    นนท์ด้วยคนนะ อิอิ

5. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0

ได้จ้า....แล้วเจอกันค่ะนู๋ป่าน

6. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0

จ๊ะ....นู๋กิ๊ก เด๋วโทรไปบอก

ตามมาด้วยหรอจ๊ะหล่อน

7. kea_kea

754
    4
    0

ยินดีค่ะ..อิอิ

8. kea_kea

754
    4
    0

ริเวอร์ฮัท แถวบ้านเลย...อิอิ

มีส่วนลดพิเศษรึป่าวค่ะ

9. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ไปกันเมื่อไรอ่ะ โทรบอกด้วยนะจ๊ะ

10. KAE23

287
    8
    0
    แต่ถ้าเป็นวันที่ 21 ติดธุระต่างจังหวัดคะ ไม่ว่างอ่ะ

11. PiNkY!!

PiNkY!! New Member Lady Member

77
    0
    0
    ซอยเรวดี 46/2ค่ะ

12. kea_kea

754
    4
    0
    **ได้เลยค่ะ มีเบอร์เก๋แล้ว เด๋วโทรไปนัดกันนะค่ะ**

13. kea_kea

754
    4
    0

ใกล้ๆๆ กันเลย

14. KAE23

287
    8
    0
    จ้า ไว้เจอกันนะจ๊ะ

15. yong150

yong150 New Member Member

13
    0
    0
    อยุ๋แถววงเวียนพระราม5ค้าบ ไปไหนไปด้วย

16. poy_pay

poy_pay New Member Lady Member

14
    1
    0
    อยู่ บิ๊กคิงส์ บางบัวทอง อ่ะคระ

ก้อ นนท์เหมือนกันเนอะ

~ อิอิ ~

17. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ปากเกร็ด ปากเกร็ด ก๊าบบบบบบบบบบ !!!

Oops ! สงสัยลงผิดบอร์ด ฮี่ๆ

:D

18. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ดีเคะ ร้านนี้บรรยากกาศดีมากๆชอบๆ แนะนำเพื่อนเลยคะ :D :D :D

19. GLITTER

225
    5
    0
    แหม๋....พี่กามมมมมมี่ ผิดบอร์ดแล้วนะคะ:p :p :p

20. kea_kea

754
    4
    0

แหมกัมมี่ รู้สึกว่าแวะมาบอร์ดนี้บ่อยจิงๆๆ เลยแหะ

21. say

say New Member Member

985
    1
    0
    อยู่แถวนนท์ครับเยอะเลย ............แนะนำนะครับร้าน ของเพื่อนผมครับบรรยากาศดีมากครับแถวนนท์น่าจะรู้จักนะครับ ...........ร้านริเวอร์Hutch....ครับที่จอดรถเยอะมากอยู่ริมแม่น้ำด้วยราคาไม่แพงไปถึงบอกติดต่อ..... คุณกันต์... เลยครับบอกว่า วิทย์แนะนำมาครับ หรือนักกันก่อนแล้วฝากบอกผมก็ได้นะครับเมล์มาก็ได้นะครับ [email protected] เบอร์โทรติดต่อนะครับ ของนายกันต์ 089-691-3270
    หรือโทรไม่ติดโทรหาผมก็ได้นะครับ 081-771-9712 วิทย์ครับ เพื่อนผมแจ้งไว้จะลดให้ราคาพิเศษครับ บรรยากาศดี จิงๆนะครับ อยากให้ลองไปดู

22. GuMmY

511
    10
    0
    สีมันสวยดีง่ะ เรยชอบมา

แฮ่ๆ

23. poy_pay

poy_pay New Member Lady Member

14
    1
    0
    หลง แสง สี นี่ เอง

~ อิอิ ~

24. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    มาแอบดู............อิ๊อิ๊

25. KAE23

287
    8
    0
    มาแอบดูอะไรคะ ไม่ต้องแอบก็ได้ อิอิ

26. GuMmY

511
    10
    0
    ไม่ต้องอ่ง ไม่ต้องแอบละคร๊าบ

มาสิงสถิตที่นี่กะผมด้วยกันเลยไหม ?

ฮี่ๆๆ

27. kea_kea

754
    4
    0

ช่ายแล้วค่ะ มาอยู่บอร์ดนี้ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย..อิอิ

28. bank@i-Zaddd

bank@i-Zaddd New Member Member

9
    0
    0
    พระราม7 ขอแจมด้วยคน อิอิ

แวะมาดูอีกรอบ ดูความเคลื่อนไหว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้