นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. say

say New Member Member

985
    1
    0
    ตามไรกันงะ (ไม่ได้มานานตามไม่ทัน......อิอิ)

2. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    หายไปไหนมาค่ะพี่โป หรือว่าแอบซุ่มไปทำรถ

3. say

985
    1
    0
    อีก หนึ่งวันผ่านไป.................

4. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    แล้วก้อผ่านไป

5. say

985
    1
    0
    หายไปไหนกันหมดเนี่ย ...................ไม่ได้เข้ามาหลายวันคอมโดนไวรัส กิน..............เข้ามาอีกทีหายหมดเลย

6. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    :behindsofa: มีใครอยู่บ้างไหมครับ :behindsofa:

7. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    นานๆ เข้ามาที แต่ยังอยู่นนท์เสมอ

8. kea_kea

754
    4
    0
    เด๋วก้อกลับไม่ถูกหรอก

9. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    มาอีกวัน เสาร์นี้มีใครไปคลอง 5 บ้างครับ ไปดู
    The Best Of VTEC /JASS /VIOS กันครับ

10. say

985
    1
    0
    ยังอยู่กันหลายคนนะ..............................

11. hock EG6 blue

146
    0
    0
    ยังตามมาดูเรื่อยๆ ......เมื่อวันเสาร์ไป คอนเนอร์บาร์ มา สนุกดีครับ

12. say

985
    1
    0
    คอนเนอร์บาร์ มันคอไรอะครับไม่รู้เลยทำแต่งานไม่ได้รู้อะไรกะเค้าเลย

13. hock EG6 blue

146
    0
    0
    อยู่แถวหลัง ม.ธุรกิจ อ่ะครับ แอร์เย็น เหล้าไม่แพง บรรยากาศดีครับ

14. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    อยากรู้ต้องตามมาดูเองคับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2007
  15. say

985
    1
    0
    hi

ออ ..................... ไม่เคยไปนั้งเลยร้านนั้นอะครับ ........เคยไปแต่คาสิโน ไม่รู้ใกล้กันเปล่า........วันหลังไปแล้วจะทักทายไงครับพี่.......บอกด้วยแล้วกันนะครับ........ขอบคุณาครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

16. kea_kea

754
    4
    0
    เคยไปแต่คาสิโนอ่ะ เอาไว้คราวหลังจะไปเยือนแล้วกันนะ

17. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0

ไม่มีรถให้ทำแล้ว...มิดกับสะพานเละไปแล้ว.....:cry:

18. Yonz

Yonz Member Member

59
    0
    6

คาสิโน โอ้ เย

19. kea_kea

754
    4
    0
    อ้าว..พี่โป ไปทำอีท่าไหนเข้าล่ะค่ะ

20. hock EG6 blue

146
    0
    0
    ใกล้ๆ กันครับ ไปทาง ม.ธุรกิจ ผ่านหน้า ม. เป็นโค้งไปซ้ายอยู่แล้ว ตรงยาว
    จะเริ่มเห็นร้านเหล้าข้างทาง 4-5 ร้าน พอถึงสี่แยกใหญ่มีเซเว่นก็เห็นร้านนี้เลยครับ
    จริงๆ แล้ว....คาสิโน...ทุกคืนวันเสาร์เช่นกันครับ พอดีช่วงหลังตั้งแต่เข้าหน้าฝนเป็นต้นมา
    เลยยกมานั่งกันที่...คอนเนอร์บาร์...เพราะไม่เปียกและมีแอร์ ถ้ามาก็ถามหาโต๊ะทีมงานพันห้าพาเพลิน
    ได้เลย ยินดีต้อนรับเสมอครับ เดี๋ยวหมดฝนเข้าหนาว....คงกลับไปอุดหนุนคาสิโนอีกครับ...

21. say

985
    1
    0
    รับทราบครับพี่ครับ........ไว้หายเพื่อนไปลองบ้าง ครับ.................

22. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    เด็กนนท์หายไปไหนกันหมด...........

23. say

985
    1
    0
    แวะมาชมอยู่.........ครับพี่ครับ...............

24. hock EG6 blue

146
    0
    0
    ยังอยู่เหมือนกัน

25. kea_kea

754
    4
    0
    ยังอยู่เหมือนกันจ้า

26. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    แต่คืนนี้ คาซิโน นะพี่ฮก

โซนนนท์แวะมาได้นะจ๊ะ

27. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ซ า ห ว า ด เ ด่ ช า ว น น ท์ ค๊ า บ

ไ ม่ ไ ด้ เ ข้ า ม า ซ ะ น า น เ ป็ น ไ ง กั น บ้ า ง

ส บ า ย ดี ก า น ทุ ก ท่ า น ป่ ะ ค๊ า บ บ บ บ . . . . . :D

28. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    หวัดดีจ๊ะ ชาวนนท์สบายดีนะแต่ช่วงนี้ทำไมเงียบจัง

29. kea_kea

754
    4
    0
    อ้าว..เพิ่งมาเห็น ตามไปมะทันซะแระ

30. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    มาสวัสดีด้วยคนค่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้