นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. say

say New Member Member

985
    1
    0
    เราไปเล่น อยู่เรวดี 1 วัน ครับ เพื่อนๆ บางกรวย ก็น่าไปนะนี่ย..........

2. สาว นนท์เยอะจัง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2007
  3. kateka

kateka New Member Lady Member

24
    0
    0
    อ่า....

4. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ดีจ๊ะน้องเกด

5. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    เยอะแยะมากมาย

6. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

7. say

985
    1
    0
    เยอะมากจน ไม่รู้จักใครเลยครับ พี่น้อง !!!!!!!!

8. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ชาวนนท์นี่เยอะมากเลยนะ

9. kea_kea

754
    4
    0
    ถึงกับพูดไม่ออกเลยใช่ป่ะค่ะพี่โป

10. kea_kea

754
    4
    0
    เข้ามาบ่อย ๆ ซิจ๊ะ เด๋วก้อรู้จักเองแหละ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คนเมืองนนท์นี่เยอะจริงๆ ครับ อิอิ

12. say

985
    1
    0
    เข้ามาดูทุกวันเลย อะคับ แต่ก็ไม่เป็นไร เราจะพยามต่อไป ทาเคชิ !! สู้ ๆๆ

13. kea_kea

754
    4
    0
    สู้ตาย

14. say

985
    1
    0

ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน่ของนนท์ครับเพื่อผ่านไปแวะทักทายหน่อยนะ
    เราอยู่แถวเมืองทองธานีครับ

15. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
    ไปงานรถแต่งที่บางใหญ่กันไหมคะสาวๆๆ

16. kea_kea

754
    4
    0
    ท่าน้ำนนท์จ๊ะ เจอกันทักทายได้ ไม่กัด ฉีดยาแล้ว...อิอิ

17. kea_kea

754
    4
    0
    ไปจ้า แล้วจะไปวันไหนกันดีเอ๋ย

18. say

985
    1
    0
    ครับผม ตรงไหนของท่าน้ำนนท์เหรอ ผมไปบ่อยเหมือนกันนะ ไปกิน ข้าวผัดป้า บ่อยๆ ชอบไปหาไรกินแถวนั้นครับผม
    จะไปวันไหนแจ้งด้วยแล้วกันนะ !!!!

19. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ไ ม่ ไ ด้ เ ข้ า ม า ซ ะ น า น . . . . :D :D :D

20. kea_kea

754
    4
    0
    เห้อๆ ข้าวผัดป้าเนี๊ยะ มันอยู่ตรงไหนหว่า

21. kea_kea

754
    4
    0
    ek ยังไม่ออกจากอู่อีกหรอ..

22. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    หวัดดีชาวนนท์...เดือนหน้ามีมิตติ้งใหญ่ ที่บางใหญ่พลาซ่า ใครไปมั่งอ่ะ....หาเพื่อนไป

23. say

985
    1
    0
    อยู่ท่าน้ำนนท์ไม่รู้จักได้ไงครับ ป้า แก่ขายตรง หน้า เฃเว่นไง นั่งกะพื่นไงครับ พี่น้อง ชวงนี้ไม่ได้ไปนานแล้วเหมือนกัน ครับไม่รู้ขายเปล่า งานที่บางใหญ่มีวันไหนครับพี่น้อง แจ้งด้วยนะครับ:D :D :D

24. kea_kea

754
    4
    0
    ระวังขาแมลงสาบนะ

25. kea_kea

754
    4
    0
    วันไหนดีจ๊ะ

26. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    แล้วแต่พี่เก๋เลยค่ะ..กิ๊ฟท์นั่งรถไปแค่ป้ายรถเมล์เดียวก็ถึงแล้ว
    มันเริ่ม 15-28 มั่งค่ะเดือนนี้

27. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    ไม่ได้ข้ามานานเลย :p

28. kea_kea

754
    4
    0
    พี่โปไปป่ะ

29. >>5W.AUTO CAR<<

571
    18
    0
    ไปดิ แต่ไม่รู้วันไหน :)

30. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    หุ ๆ ๆ ทำ ก ลั บ เ ป็ น เ ดิ ม ๆ เ เ ล้ ว ค รั บ . . . . ป ล ด ร ะ ว า ง . . . :cry: :cry: :cry:

ก ะ ลั ง อ ยู่ ใ น ช่ ว ง ห า ลู ก ใ ห ม่ ม า เ ลี้ ย ง อ ยู่ ค๊ า บ บ :( :( :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้