... เปิดประเด็นครับ "สัปดาห์ที่ 2 ของแต่ละเดือนจะมีการมีตติ้ง" อยากรู้ว่าพี่ๆ จะยังทำต่อไหมครับ ?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ถ้าไม่ได้ออกต่างจังหวัดอีก จะไปด้วยค๊าบ

เซงจริงๆ งานเข้าทุกเสาร์อาทิตย์เลย

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: เหอะๆ ไม่ เป็น ไร พี่ แต่ ผม เห็น พี่ บ่อย มาก วัน เสาร์ อาทิต อะ :D

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มีเรื่องให้ออกนอกบ้านได้ทุกอาทิตย์เลยอ่ะ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    5555+ วัน นี้ ได้ ใจจิงๆ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    หายงอนแล้วดิ

อย่าหนีออกจากคลับอีกนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้