>>>New Dragster สัมผัสพื้นเอาบรรยากาศ...หมดฝนพร้อมลุยเต็มอัตราศึก (รูปหน้าสุดท้าย) @7.274 Sec. สถิติ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย DEAW SIGNAL*, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    :eek: 1250cfm x2 alcohol ใช่ไหมครับ อิอิ

2. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    อัพเดทจนวิ่งได้เลยครับอดใจกันนิดนึง

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ตอนนี้ไปถึงไหนเเล้วคับพี่

4. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    เอาน่าๆครับใจเย็นๆครับน้องรัก ไม่ต้องห่วงงานปลายปีเห็นแน่ๆ
    ก่อนงานใหญ่มีอะไรเซอร์ไพรซ์เล็กๆ เด๋วรอดูครับไม่ต้องห่วง
    เห็นแน่ๆงานปลายปี หน้ายาว(Dragster) /Sparton/RE/เต่าน้อย(fortune)/200(Fortune) เห็นทุกคันแน่นอนชุดใหญ่เต็มอัตราศึก

5. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    หน้ายาวมาแรง รอชมค๊าบบ หุหุ

6. SOONKING

SOONKING New Member Member

462
    1
    0
    รอชมและเชียร์ครับ

7. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    พรช่วยกล้วยทอดดดดดสุดยอดดดดด

8. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    อยากเห็นของจรีงๆๆ

9. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ใครได้ดู MotorTrack ฉบับล่าสุดจะเห็นพี่โอให้สัมภาษ์การซื้อรถหน้ายาว
    คันนั่นคือ 1 ใน 2 คันที่จะเข้ามาส่วนเครื่องใช้แข่ง ตัวรถดูได้จากหน้า 1 และ 2
    ใกล้แล้วครับตัวรถแตะแผ่นดินสยามเมื่อไหร่เด๋วจะแชะมาฝาก อิอิอิอิอิ

10. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ได้ข่าวว่าอีกไม่กี่วันถึงแล้วนี่......อิอิ

11. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    เทพจริงๆ

12. Poseidon

397
    46
    0
    จะได้เห็นที่นี้เป็นที่แรกหรอป่าวคับ
    up................. รอของแรงๆๆ

13. Signal da best

ผมเชียโออยู่แล้วครับยิ่งได้เห็นโอมีรถใหม่ๆแบบนี้ยิ่งแน่นอนความฝันที่จะเป็นอันดับหนึ่งของเมืองไทยใกล้เข้ามาอีกระดับแล้วผมแอบเชียโอมาตั้งแต่สมัยสนามพัทยาตอนที่โอขับแอสติน่าพวงมาลัยสีรุ้งลาวได้ใจผมจิงๆตอนนั้นผมขับกะบะไมตี้วางเจสวนแกได้หน้าสนามโคตรดีใจยิ่งกว่าพอมาสนามเอมเอมซีแก็ก็แพ้ได้อีกทั้งชีวิตไม่เคยประสพความสำเรจสักที พอมาสนามบดอโอก็เป็นสีสันของสนามที่คอยสาดทั้งน้ำหม้อน้ำสีเขียวน้ำมันเครื่องสีดำกะพื้นแทรกอยู่ตลอดๆ คาดว่าถ้าโอซื้อรถแดรกเสตอร์จิงๆคงได้ช่วยทางสนามทุบอัฐจรรยไปในตัว ได้แต่หวังว่าจะมีวันนึงที่แกออกจากกะลาได้

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เหอๆ อัพๆๆๆๆ

15. Poseidon

397
    46
    0

เกรียนเทพๆๆมาแล้วๆๆๆๆๆ

16. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    อยากเห็นตอนวิ่งเร็วจังครับ

17. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    อื่มมมมมมม มาช่วยกันราน้ำตาม คุณMember-login อีกแล้วครับท่าน
    แหม่ท่างทางจะพันธ์แท้จิงๆ แล้วไม่รู้หรือครับว่าพี่โอเค้าได้แชมป์ประเทศไทย
    สนามราชบุรี วิ่งไม่เคยได้ที่สาม 1 - 2 ตลอดเหอะๆๆๆๆๆๆๆ แฟนพันธ์แท้รายการ
    ไหนครับเนี่ย อย่าล่อเป้าเลยครับพี่น้องคับกระทุทั้งหลาย สงสารพ่อแม่เหอะ
    อายุสั้นไปถึงไหนแล้ว ไม่ชอบก้อไม่ต้องคลิกเข้ามาดูแค่นั้นก้อจบครับ
    เป็นผม ผมคงไม่คลิกเข้ามาทำอย่างงี้หรอกครับ มันดูโง่ๆยังไงไม่รู้
    กระทู้เค้าแค่เอาข่าวมาปล่อยความเคลื่อนไหว เป็นผมผมจะไม่โชว์นะคับ
    มันดูบรม......เลยงะครับ อยู่เฉยๆยังไม่มีใครว่านะครับ โชว์อย่างงี้
    เด๋วเค้าจะรู้เอานะครับว่าไม่ได้เรียนมา......ผมคนที่ออกจากกะลาไม่ใช่พี่โอนะ
    ผมว่าน่าจะเป็นคุณมากกว่า.....โลกค้าไปถึงไหน ยังโชว์เขลาอีก

18. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
  19. แล้วตอนนีใครเป็นที่1เอเชียอยู่อ่ะคับ

20. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    นู๋ม่ายรู้นู๋ผมยาว ม่ายเกรียน

ขำๆอย่าเครียดจ๊ะเดียว

ปตท. สนับสนุนด้วยเหรอ

โอ้วววววววว ก็เหมือนเราสนับสนุนพี่โอไปด้วยเลยนะเนี่ย
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2008
  21. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    5555555+ จ๊ะๆๆๆๆป๋าเชื่อนู๋ไม่เกรียนแน่นอนนู๋ ปตท หนับหนุน
    จ๊ะรู้สึกเช่นนั้นเหมือนกัน เอ๊ะเอาเน็นบริษัทเล่นป่าวเนี่ย เด๋วให้พ่อหักเงิน

22. aabbccddeeffgg

aabbccddeeffgg Guest

0
    0
    0
    AAAAA

สู้เขาโอ
    เอาใจช่วย
    เบื่อจริงๆพวกแรงในอู่(แรงจังแต่ไม่กล้าเอารถมาวิ่ง ติทุกคัน ด่าทุกคน กล้าๆทำรถมาวิ่งหน่อยเหอะ)
    ส่วนใหญ่ไม่กล้าหรอก แต่ปากน่ะกล้า
    ชื่นชมโอที่รักdragอย่างแท้จริง วิ่งตั้งแต่พีระ ยัน ปัจจุบัน และเป็นสีสรรค์มาตลอด

23. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    แจ่มครับ

24. ติดตาม ชม และเชียร์ ทีมSignal มาตลอดครับ........

ปล.เอารถมาลงคลอง 5 มะไหร่ ช่วยโพสต์บอกด้วยนะครับ.....จะตามไปชม:D:D:D

25. Poseidon

397
    46
    0
    เชียร์ พี่โอ๋ คับ
    ว่าไปแก หล่อดีวะๆๆๆๆๆๆ

26. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ถือว่า เป็นของขวัญปีใหม่ ของวงการ ที่สุดๆ ไปเลย ปีนี้วงการรถซิ่งเมืองไทยคงก้าวไปไกลอีกหลาย

27. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    จาแรงปานหนาย

28. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    55555+ ครับลีลาโคตรโหดดุดัน โคตรหล่อ และ โคตรรวย

29. PIT BULL

PIT BULL New Member Member

57
    5
    0
    อยู่ข้างแทร็ก ระวัง!! หูหนวกได้นะคับ V8 มัน โคตรดัง จริงๆ เอาใจช่วยสำหรับคนไทยใจเกิน100 %

30. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    นั่น นู๋ใช้เน๊ตบริษัทหาเพลงให้เดียวด้วยค่ะ พ่อ ขา :D

อยากเจอพี่ต๊อบจังค่ะ

กร๊ากๆๆๆ มาช่วยหางานให้
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้