แวะมาป่วนจร้า

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เดี๋ยวเถอะมึงไอเพด

2. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
  3. จาตีกันป่าวเนี่ย อิอิ

4. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    นี่ๆ ฝนอยู่ ฝั่งธนหรอคับ เห็นเอารถไปทำที่ประชาอุทิศ อ่ะ

5. หา... เห็นนู๋ด้วยหรอเนี่ย เขิลจังเลยอ่ะ
    ไม่ได้อยู่ฝั่งธนหรอกค่ะ อยู่อีกฝั่งเลยอ่ะ
    ฝนอยู่แถวรามอินทราอ่ะ

6. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    มาไกลนะเนี่ย อิอิ

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    แหม........เพชชี่ตาดีจิงๆๆๆ.......โดยเฉพาะเรื่องผู้หญิงอ่า........อิอิ

8. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
  9. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไม่ธรรมดาเลยไอ้เพด..............โดยเฉพาะเรื่องผู้หญิงเนี่ย เหอๆ

10. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    เอาหน่า ขำๆ

11. อิอิ

วันนั้นที่เห็นคงไปทำท่ออ่ะค่ะ
    เพราะว่าร้านที่ใส่ชุดแต่งมันอยู่ราษบูรณะ 38 อ่ะค่ะ
    แล้วคุงเพซซี่อยู่แถวนั้นหรอค่ะ
    คราวหน้าเจอทักกันได้นะ น้องเหลืองตัวโหด อิอิ

12. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    จ้า ไว้เจอคราวหน้าจะหักหัวรถใส่ เหอๆ

13. ชนมาเลยก้อได้ค่ะ แต่อย่าแรงนะ เด๋วรถพัง 555+
    เสียดายทั้งคู่เลย น้องเหลืองกะลูกชายตัวโหด

14. กุ๊

626
    12
    0
    กูคงจะไม่ขัดมึงแล้วไอเพด อยู่ตั้งไกลแต่มาเจอกันมันคงเปนบุพเพอาละวาดว่ะเพื่อน 555+

15. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    อ่อๆ น้องน้ำเงินเป็นลูกชายหรอ น้องเหลืองเพชรเป็นลูกสาว งั้นเรามาจับแต่งงานกันดีก่า :D

16. ยังไงก้ออย่าอาละวาดบ่อยละกันนะ

17. FITT_TO

250
    5
    0
    ไอ้เพดนี้มันยังไม่เข็ดอีก...............ฮิฮิ

18. FITT_TO

250
    5
    0
    กูจะฟ้องสุ..............555+

19. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เวง กำ อิอิ

20. เอาแล้วคุงเพซซี่ คราวนี้มีชื่อด้วย สุ อิอิ

ปล. แล้วน้องเหลืองเป็นสาวยังค่ะ

21. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    ตอนนี้น้องเหลืองไม่สบายคับ พรุ่งนี้จะพาไปหาหมอ เปลี่ยนก้านสูบ กะแบริ่งชาร์ฟ แล้วปรับบูสขึ้น เป็น 1.2 บาร์จ้าอิอิ

22. วันนี้น้องเหลืองไปวิ่งเล่นแถวไหนมารึเปล่าอ่ะค่ะ
    รู้สึกเหมือนว่าจะเห็นน้องเหลือง แว๊บๆ

23. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โหย............บูส1.2เลยอ่า.........แล้วใครจาไปตามทันอ่า.........รถเต้ยังบูสแตนดาสเลย..........โอ่ว

24. =T@R - AT171=

239
    3
    0
  25. ชื่อก้อบอกอยู่แล้วไง น้องเหลืองตัวโหด

26. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    วันนี้น้องเหลืองนอนอยู่บ้านจ้า ไม่สบายยังไม่หายเลย อิอิ ช่วงนี้ใช้ bm จ้า

27. อ้อ งั้นที่เห็นวันนี้ก้อไม่ใช่
    ดีนะที่ไม่พาลูกชายเข้าไป จุ๊บๆ น้องเหลือง
    ไม่งั้นหน้าแตกเลย เจ้าสาวผิดคัน

28. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    โหะๆๆ เดี๋ยวบ่ายนี้น้องเหลือง จะไปโรงพยาบาลแย้ว คงอีกอาทิดก่าๆอ่ะ ถึงจะออกมาได้

29. กุ๊

626
    12
    0
    ไอเพดมันแรงโว้ย มีแต่รถแรงๆทั้งนั้น

30. FITT_TO

250
    5
    0
    เดี๋ยวมึงก็เเรงเเล้ว 2J 200ม้า คิดเเล้วน่าอิจฉา อยากกลับไปเล่นรถเเรงเเล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้