แวะมาป่วนจร้า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    มาอีกแว้ว...

ไม่หลับไม่นอนหรือค๊าบ

2. ถ้าหลับถ้านอนไปแล้วจะเห็นนู๋หรอค่ะ ถามแปลกๆนะค่ะเนี่ย

3. NUTTO.B11

906
    112
    0

เออเนอะ......ถามแปลกๆ

เฮ่อะ..เหนื่อยใจจิง

4. 55+ เหนื่อยใจจริง

5. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    มาแอบเหนื่อยด้วยคน อิอิ

6. เตรียมงานแต่งเหนื่อยหรอพี่กาน หายไปตั้งหลายวัน

7. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    จร้า เสาร์หน้าแระ

8. จริงหรอ แต่งที่ไหนอ่ะค่ะ

9. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ที่คลอง 5 แต่ไม่แน่ใจว่าทันป่าว

10. ง่ะ แต่งไรที่คลอง 5 เนี่ย

11. สงสัยมีซุปเป็ดให้กินแน่ๆเลยอ่ะเนี่ย

12. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ฮ่าๆๆๆ

13. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    จา กิน

ซุป เป็ด

จะ กิน ซุป เป็ด

14. บอกพี่กานจิ พี่กานนู๋อยากกินซุปเป็ดกะปลาบู่อ่ะ

15. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ้า แวะ มา ป่วน

แวะ มา ป่วน

ด้วย คน

16. เบื๊อ เบื่อ คนชอบเลียนแบบอะ

17. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    แบบไหนจร้า นู๋ฝน

18. เหอๆ

แบบนี้อ่ะค่ะพี่กาน แวะมาป่วน มันของนู๋อ่ะ
    เค้ามาแย่งไปเฉยเลยอะ
    ไม่ยอมด้วย พี่กานต้องจัดการให้นู๋นะ ( ฟ้องๆๆ )

ปล.แล้วงานแต่งพี่กานเรียบร้อยยังค่ะ ในงานมีซุปเป็ดให้กินใช่ป่ะค่ะ อ้อ อย่าลืม ปลาบู่ ด้วยนะ อิอิ

19. NUTTO.B11

906
    112
    0
    มาอีกแระ.....

เย้..เย้..............

20. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เดี๋ยวพี่จัดการตาหนุ่มให้ จะเอาแบบไหน ถั่วดำ หรือ ถั่วแดง

21. และพี่กานอยากจัดแบบไหนให้หล่ะค่ะ
    ถั่วดำกะถั่วแดงมันต่างกันยังไงอ่ะ อิอิ

22. วันนี้ไปไม่เห็นรถพี่กานเลยอ่ะ อดเจอซูปู่เลยอะ
    แต่ว่ารุ่นน้องในทีมเห็นอยู่ รถพี่กานวิ่งกี่วิอ่ะค่ะ
    เจอวีโก้แทน อิอิ อิจฉารถแรงๆกันทั้งนั้นเลยอ่ะ

23. มาป่วนก่อนนอนค่ะ ไปและ ชิ่ง ~~~

ปล. เงียบๆแบบนี้ไปดูรถพี่กานกันหรอค่ะ

24. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    มาซะ ดึก แบบนี้

ไป เที่ยว มา แน่ ๆ เรย

อิ อิ อิ

25. ไม่ได้ไปเที่ยวค่ะ แต่เมื่อวานไปปลดทุกข์ให้อาม่าแล้วอ่ะค่ะ
    ไว้ทุกข์ให้อาม่าครบแล้ว งุงิ งุงิ

26. มาป่วนก่อนนอนค่ะ ไปและ กู๊ดมอร์นิ่ง ชิ่ง ~~~~

27. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    วิ่งไปรอบเดียว เกียร์พังซะ

28. อ่ะ เสียดายอ่ะ
    วันเสาร์ไปดูอีโวสีเหลืองก้อพัง
    วันอาทิตย์วีโก้ก้อพังเหมือนกันหนิใช่ป่ะ

29. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ใช่จร้า เราทำไม่ดีเอง ไม่โทษใคร

โทษตัวเราเองหรอพี่กาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้