แวะมาป่วนจร้า

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    โอ๊วๆๆๆ นึกว่ากระทู้นี้โดนปิดไปแล้วนะเนี่ย อิอิ

1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    แหม ไปตัดผมมาซะน่ารักเชียว

เอ๋ แฟนใครหน่อ

ถ้าไม่มีเจ้าของ พี่ ....................แล้วนะ

ล่อเล่นนะ

เป็นอย่างไรสบายดีหรือเปล่า

ไม่ได้คุยกับเลยพี่ ก็ ยุ่ง ๆ เรื่อง ออฟฟิต นะ

เอาไว้ว่างๆ พี่ ไปจอยด้วยคนนะครับผม

2. แฟนหมีน้อยไงพี่หนุ่ม อิอิ
    นู๋ฝนสบายดีจ้า ป่วนไปเรื่อยๆ
    แล้วพี่ๆทีม stand - by เป็นไงกันบ้างหละจ๊ะ

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ฝากความคิดถึง น้องหมีน้อย

คนตัวใหญ่ด้วยนะ

ส่วนของ STAND-BY

อาทิตย์ที่ 06/10/07 ยกขบวนจากโซน รัชโยธิน รามอินทรา และ ชลบุรี

บุดยึดเกาะ ที่ระยอง นะครับผม

สนใจไปจอยกันได้นะ

4. หูยไประยอง อยากไปจัง แต่จะสอบแล้วเนี่ยสิ เซ็ง...

5. NOOM E36

280
    8
    0
    ไปเสาร์กลับอาทิตย์ นิดส์

เดียวเอง

ไปสิสนุกนะ

ก้อน่านแหละพี่หนุ่ม จะสอบแล้ว จะได้จบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้