แวะมาป่วนจร้า

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    งุงิ ฝากหล่อนดูแลบอร์ด นี้แทน หมู่เฮา ทีเด้อ....^^V

2. ฝากไว้กะนู๋แล้วจะรอดมั๊ยเนี่ย

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ดูจากลีลา และ ท่าทาง ต้องรอดแน่นอน

ส่วนคันที่ออกมาจาก เซ็นทรัลนะ

ไปส่งปลาล้าอัดกระป๋องนะ

ลูกค้าเยอะนะ

5555555555555

4. ในเซ็นทรัลมีขายด้วยหรอ เดินบ่อยแต่ม่ะเคยเห็นเลย

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    5555555555555

พี่ ล่อ เล่ง นะ

6. นึกว่ามี แหม... อยากกิน 555+

7. NOOM E36

280
    8
    0
    น้อง หนู่ PL@YGIRL พี่ชอบคำจำกัดความ

ของเราจริง ๆ

เล็ก ๆ แต่เร้าใจ ดีกว่าใหญ่ แต่ ไร้ลีลา

แหมมันถูกใจพี่จริง ๆ เลย

5555555555555555

8. ถูกใจตรงไหนค่ะ พี่ก้อชอบเล็กๆเหมือนนู๋หรอค่ะ
    นู๋ว่าใหญ่แล้วมันไม่ดีอ่ะ ขอเล็กๆแต่เร้าใจแบบนี้ดีกว่า
    มีแต่คนบอกว่าให้นู๋หาใหญ่กว่านี้ แต่ว่านู๋ไม่ชอบอ่ะ

9. NOOM E36

280
    8
    0
    ถูกใจตรงที่ว่า เล็ก ๆ แต่เร้าใจนะสิ

ทุกสิ่งทุกอย่างไม่จำเป็นต้องอลังการมันอยู่ที่

ความรู้สึก และ ความพึงพอใจของตัวเรานะ

ชักอยากเจอน้องสาวคนนี้แล้วสิ

ว่างๆ แวะมาที่ปั้มสิแล้วพี่จะแนะนำให้รู้จักกัน กับพี่ ๆ น้อง ๆ STAND-BY

ยินดีต้อนรับจะ

10. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D :D

11. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :rolleyes: พูดถึงอะไรกันง่ะ เล็กๆ ใหญ่ๆ มันคืออะไรเหรอ :D

12. ปั๊มไหนอ่ะพี่
    ปั๊มอัพป่าว อิอิ หรือว่า ปั่ม ปั๊ม 555+

13. แด้ ดอกฝิ่น

62
    1
    0
    แรกๆก้อน้องสาว พอนาน เข้าก็.................................

น้องสาวเหมือนเดิมแหละคิดไรกันวู๊.....

14. NOOM E36

280
    8
    0
    ขอโทษ พี่ลืมบอก ไป

ทุก ๆ วันเสาร์ พี่ ๆน้อง ๆ STAND=BY จะไปรวมตัวกันที่ปั้ม ESSO ที่เลยจากเมเจอร์ รัชโยธิน

มาทางเกษตร นิดเดี่ยว นะ

ตั้งแต่ เที่ยงคืน เป็นต้นไป ถ้าจะมาวันไหน บอกพี่ก่อนนะจะได้จัดขบวนรอรับ

5555555555

15. อ่านะ ไม่ต้องจัดขบวนรอหรอกค่ะ
    แต่ว่าทำไมมากันดึกจังเลยอ่ะ

16. แด้ ดอกฝิ่น

62
    1
    0
    อ่า เพราะพวก เขาเหล่านั้น ติด BIG CINEMA โปรแกรมขนเพชร หนังพันหัวล้านกันอ่ะจ๊า แว๊บบบ ไปล่ะ

17. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    คา ร ม พี่ ชั่ ง ห น้า เ ลื่ อ ม ใ ส นั ก.....นั บ ถื อ..นั บ ถื อ

18. ชั่งหน้านี่ มันได้กี่โลอ่ะค่ะพี่

19. K -AUTO

81
    3
    0
    แ ม่ นา ง ท่า น นี้ วา จา ....น่า ห ล ง ใ ห ล เ ป๊ น ยิ่ ง นั ก
    คา ด ว่า น่า จะ เ ป็ น แ ม่ นา ง....ห ง ส์ เ ท่า อี่ ... ที่ ข้า เ ค ย เ จ อ ใน
    ยุ ท ธ ภ พ หุ...หุ

20. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :D กระทู้นี้สงสัยจะยาว ทำเอากระทู้อื่นเงียบสนิทเลยนะพี่น้อง STB :D

21. เหอๆ ของนู๋มันคงไม่เท่าโอ่งมั้งค่ะ คุงพี่ขา
    ถ้า size เดียวกะโอ่งนี่มันเป็น หงส์ อะไรอ่ะค่ะ

22. NOOM E36

280
    8
    0
    55555555555

เฮย ไปกันใหญ่ แล้ว

จะเท่าไรก็ชั่งมันเถอะ

ท่าทางพ่อลูกอ่อน กำลังตกมันส์ 55555

23. พ่อลูกอ่อนนี่ใครอ่ะค่ะ

24. K -AUTO

81
    3
    0
    ข้า น้ อ ย มิ บั ง อา จ .......... อิ...อิ

25. NOOM E36

280
    8
    0
    ท่าทางจอมยุทธท่านนี้ ชักจะแย่นะ

ต้องขึ้นเขาเป็นเวลาแรมเดือน เพื่อเดินทางไป

ฝึกวิทยายุทธ จนสำเร็จในครั้งนี้

และแล้วท่านก็สมประสงค์ในการฝึกเป็นที่เรียบร้อย

ดีใจด้วยนะที่ได้ ทายาท มา ณ บัดดล

พี่หนุ่ม 555555555

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

26. ท่าทางจอมยุทธท่านนี้ ชักจะแย่นะ

แสดงว่า ชักไม่เก่ง 55+ ( ขำๆน๊า )

27. K -AUTO

81
    3
    0
    วัน ห น้า เ จ อ กั น ที่ โ ร ง เตี๊ ย ม นะ แ ม่ นา ง.........ห ง ส์.........?

28. โรงเตี๊ยมตรงแถวๆม.หอการค้าอ่ะหรอ ใช่ป่าวอ่ะ

อ้อ...นู๋ชื่อฝนค่ะ ม่ะด้ายชื่อ หงส์

29. K -AUTO

81
    3
    0
    ยิ น ดี ที่ ได้ รู้ จั ก ค ร๊า บ...........แ ม่ นา ง..ฝน...

และเอารูปรถใครมาโพสไว้อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้