รายชื่อทีม ที่จองเต๊นท์ ในงาน Thonburi Truck Drag สนามที่ 2

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เรียบ100 จ้า

<<Power-Ranger>> ถูกใจสิ่งนี้
  2. ไปกานเยอะนะคัฟขากลับจะได้มีเพื่อนร่วมทางน่ากลัว55+

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    งานสนุกมาอีกแล้วช่วยกัน มันด้วยกัน

4. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ผมไปกับเต้นท์ จีนู ด้วยนะครับ

5. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ผมไปกับเต้นท์ จีนู ด้วยนะครับ

6. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    น้อง เอวี่.....พี่จ่ายเงิน..ให้......ประธาน ไผ่..ไปแล้ว..วันนี้..900..บาท...3 เต๊นท์.........

ขอบคุณครับ..................แล้ว..เจอกัน..วันที่.....28 ..นะครับ......

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    สงสัยต้องหาสาวซิงๆกะตะใครไปด้วย กลัวฝนตก

8. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    มีเปล่า รีบเอามาด่วน เดี๋ยวพี่จะดูแลให้ ระหว่างแข่ง :D

ไม่ได้เข้ามานาน คอมที่บ้านไม่สบาย แล้วเจอกัยวันงานครับพี่น้อง

9. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ใครมีลูกสาว หลานสาว พาไปด้วยนะครับ เผื่อฝนตก อิอิ

10. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    55+++

11. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ได้เลยพี่ แถวบ้านยายเขาอยากไปสนาม เดียวไปฝากพี่โจ้ดูละกัน..5555

12. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    จัดไปคร้าบ สนามนี้ เเฟนคลอดพอดี สงสันอดไป ฝากเพื่อนๆในทีมไปด้วยล่ะคร้าบ

13. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อาจจะมีพิตตี้ด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ

14. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    เอ ปลิวลม เรซซิ่ง ขอ 2 เต๊นท์สวยๆนะคร๊าบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2008
  15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เพิ่ม ปลิวลม เรซซิ่ง ค่ะ

16. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    บางมดเรซซิ่ง เพิ่มอีก 1 เต๊นท์ รวมเป็น 5 หลัง นะจ๊ะ

17. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เมื่อเช้าอู่ช่างเบริด์โทรมาขอ 2 เต้นท์จ๊

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพๆ เพิ่มอู่ช่างเบิร์ดแล้ว

เต๊นท์ พี่โอ๊ต MIDWAY จ่ายเงินล่วงหน้าเรียบร้อยค๊า

19. <<Power-Ranger>>

157
    1
    0
    สมาชิก ที่จะไปดูแล้ว หุหุ เพียบเลยอ่ะ สงสัยอัดอั้นกันมานานจิงๆคับ

20. SUPER-ISUZU

SUPER-ISUZU New Member Member

2
    0
    0
    DYNAMIC เพิ่มอีก 1นะคับ เป็น 2 เต็นท์

21. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ตอนนี้ น้ำมันราคาลดลงเล็กน้อย ต้องรีบเผา :D:D:D แล้วเจอกันครับ 1

22. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    55.........

23. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อิ+อิ......MIDWAY เพิ่มอีก 1 เป็น 4......จ่ายกับ..ประธานไผ่..ไปแล้วครับ........ถ้า..ไม่ได้....เดี๋ยว...ค่อยเอาเงินคืน..จากไผ่ อีกที .............ลองดูให้หน่อย...นะจ๊ะ....บ.ก.ต่อ..มาขออาศัยด้วย.........5-5-5

24. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เพิ่ม DYNAMIC อีก 1 เต๊นท์
    เพิ่ม อู่โมทย์ 2 เต๊นท์
    และ
    เพิ่ม RENOVATIO 1 เต๊นท์

ทีมและ อู่ ท่านใด ต้องการเพิ่มเต๊นท์ อีก มีกำหนดการเพิ่ม ถอนได้ ตั้งแต่วันนี้ ถึง วันเสาร์ บ่าย 3 โมง เย็นนะค่ะ

หลังจาก 3 โมงเยนแล้ว จะไม่รับการจองการเพิ่มเต๊นท์แล้วนะค่ะ

25. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เพิ่ม DYNAMIC อีก 1 เต๊นท์
    เพิ่ม อู่โมทย์ 2 เต๊นท์
    และ
    เพิ่ม RENOVATIO 1 เต๊นท์

ทีมและ อู่ ท่านใด ต้องการเพิ่มเต๊นท์ อีก มีกำหนดการเพิ่ม ถอนได้ ตั้งแต่วันนี้ ถึง วันเสาร์ บ่าย 3 โมง เย็นนะค่ะ

หลังจาก 3 โมงเยนแล้ว จะไม่รับการจองการเพิ่มเต๊นท์แล้วนะค่ะ

26. <<Power-Ranger>>

157
    1
    0
    ไว้เจอกานครับ พี่โจ้
    เที่ยวนี้มีลูกชิ้นปิ้งอีกไหมครับ พี่โจ้ ขอด้วยครับ 555

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รับทราบค๊าพี่โอ๊ต

28. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    คือว่า

ถ้า ตั้งเต๊นท์ ไม่ถูกใจ

แบบว่า ทีม บาง ทีม ได้เต๊นท์ที่ไม่ถูกใจอ่ะ

อย่า ว่า กันน๊า มันจำกัดพื้นที่ๆจิง

ทางผู้จัด อยาก จะให้ ทุกทีม ได้มองเหน แทร๊คที่แข่งรถ ทุกคน

แต่ รถเยอะ แล้วเนื้อที่จำกัด บางทีม อาจจะอยู่หลังแทร๊ค บางทีมอยากจะอยู่ไกลแทร๊คหน่อย

เลย มาบอไว้ล่วงหน้าก่อนค่ะ อิอิ

29. SARAVUT NAKSAVAT

SARAVUT NAKSAVAT New Member Member

25
    0
    1
    X.LINEขอ1เต้นนะขอติดกับเต้นพี่เป็กDYNAMICนะครับ:sad:

30. SARAVUT NAKSAVAT

SARAVUT NAKSAVAT New Member Member

25
    0
    1
    X.LINEขอจอง1เต้นขอใกล้กับเต้นDYNAMICนะครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้