>>>มาแว้ววว !!! งาน Thonburi Truck Drag สนามที่ 2 ที่รอคอย <<<

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เเหล่มๆ ชอบอีตรงเยอะสุดในประเทศไทยเนี่ยเเหล่ะ หนุกหนากันไป

2. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    อิอิ สร้างไปด้วยกันทั้งนั้นพี่น็อต อิอิ เยอะสุดนี่ เฉพาะจีนูก็เพียบแว้วคับ อิอิ น่าจะเป็นฟามภูมิใจเล็กๆน้อยๆของพวกเราได้นะพี่

และขอขอบคุณดังๆ กะสปอนเซอร์ใจดีอย่างร้าน MIDWAY นะครับ
    ส่วนน้ำมันเครื่องชั้นเทพ HKS กะ MOBIL เพื่อนๆไม่ต้องกลัวว่าจะตกไปอยู่ในรุ่นใดรุ่นนึงที่ตัวเอง อาจจะไม่มีส่วนได้ร่วมชิงนะ
    คิดไว้ว่าจะเอาเป็นของรางวัลในรุ่น Bracket 18 และ 20 วิ 2 รุ่นนี้ครับ ใครชนะก็เอาไปเลย ทุกคนมีสิทธิ์เท่าๆกัน อิอิ เดี๋ยวได้อะไรเพิ่มก็ลงรุ่น XX ต่อครับ

3. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    จัดไปคร๊าบบ ผม ...

4. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    เดี่ยวเจอของจริง

สนามนี้ BOYMIDWAY ขอเดิมพันด้วยชีวิต

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เอากันเข้าไป.......

6. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อิอิ ......... บอย สู้ๆ .........

7. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:Dฟังไว้นิตยสาร RACE กับ RACE TRUCK..........

:mad:.ทุ่มเท...ทิ่มแทง........ทําแท้ง...ทอดทิ้ง.........:mad::mad:

โหดมั๊ยเด็กผม................อย่าลืมเอา CHEVY พันม้า.....มาวิ่งโชว์นะท่าน..

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สนามนี้ อาจจะมี พริตตี้ มาเปนสีสันนะ อิอิ

พี่โอ๊ต มีชุดให้ พริตตี้ ใส่ม่ะ ของ ทาง MIDWAY อ้ะ อิอิ

เอมีพริตตี้หั้ย อิอิ

9. zain_72

860
    10
    0
    อยากไปดูจัง...

10. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    น่าสนุกอีกแล้วครับ งานนี้

11. AUTH-can

1,474
    13
    0
    น่าสนุกอีกแล้วครับ งานนี้

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่โจ้ คงสนุกกะการเล่นแป้นคีย์บอร์ด 555+

13. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    มีพิเศษจากผมนายไผ่ด้วยคอยพบวันงานก็แล้วกัน

14. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    อยากให้ถึงไวๆจะได้มันกันซักที อิอิ

15. zain_72

860
    10
    0
    หุหุ

16. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    จัดแต่ครั้งต้องมีอะไรแปลกใหม่เสมอ

17. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    เด็กMID WAY โหดจริงๆแทงไม่เลี้ยงเลย เพื่อนโอ๊ตพร้อมหรือยังเมื่อไหร่จะเอารถไปทำปั้ม หรือว่ากลิ่นควัน เซฟมันหอม :D:D:D

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เหลือ อีก 17 วัน นับถอยหลังกันหน่อย อิอิ

19. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    สวัสดีทุกๆ คร้าบบบ

งานนี้ขอไปด้วยคนนะครับ

แล้วเจอกันคร้าบบบ

20. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    สวัสดีทุกๆ คร้าบบบ

งานนี้ขอไปด้วยคนนะครับ

แล้วเจอกันคร้าบบบ

21. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    คนใจร้าย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:D:D:D:Dเสียใจด้วยน้องเอ.............MIDWAY ไม่มีความเชี่ยวชาญ....และ...ชํานาญ..เรื่องผู้หญิง...........ต้องโน่นครับ....บ.ก ต่อ..พันม้า..........................สุดยอด....ดดดดด...ดดดด

22. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:Dทําไมน้อง............จะเอา..ไททั่น..ไปตัดหลังคา..เปิดประทุนหรอ.........:D:D:D:D

หรือ..น้อง...จะพา..แฟนใหม่..ไปเปิดตัว.........อิ+อิ+อิ....:D

อะไรก็ได้....ระวัง...นิตยสาร RACE TRUCK ไว้นะ......ขึ้นชื่อ..เรื่อง..นารี.............:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

23. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    มีพริ้ตตี้ ด้วยหรอ เอ น่าไปอ่ะ เเต่อุ๊มันจะคลอดเเล้วอ่ะ

24. RACE TEAM

RACE TEAM New Member Member

23
    0
    0
    เพื่อนโอ๊ตเป็นคนดีรักลูกรักเมียว่างๆไปแถวศาลายากันหน่อยดีมั้ยไม่รู้ว่ามีอะไรดี:D:D:D

25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:Dอู่...โมอัพ..............................หรือ...ท่าน..บ.ก..จะคิดเป็นอื่น.......กู.....ไม่เล่นแล้ว..มุขนี้..............................อิ+อิ+อิ.....:D

26. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อิอิ

27. AUTH-can

1,474
    13
    0
    :D:D:D เพลินไปหน่อย

มีของเล่นใหม่มาโชว์ อีกแล้ว อะไรหว่า ต้องไปติดตามชม

28. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เตรียมกล้องด่วนครับงานนี้จะมีพริ้ตตี้ หุหุ......เอวี่ ขอขาวหน่อยนะ 5555

29. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    อิ+อิ+อิ...........งานนี้...จะมี เชฟวี่..1000 ม้า..มาวิ่ง..เค้าว่า......มา TEST ที่นี่...เป็นครั้งแรก...ก่อน...จะเก็บรถวิ่งจริง..ในงาน SOUPED UP สิ้นปี.................

เป็นรถ..บ.ก ต่อ..........สเปคที่รู้มาคร่าวๆ........คือ

: มีกล่องพ่วง 3 ใบ.....ทั้ง..ของ MILO...และ..ไวตามิลค์..รวมถึง..ชาเขียว โออิชิ...

: เกียร์..เป็นเกียร์เรียง..จาก FINO และ..MIO มารวมกัน..เห็นเรียกกันว่า..ออโต้ซิ่ง

:เบาะ เป็น เบาะ ปาด มาแล้ว...แบนๆหน่อย...เวลาหมอบ..จะได้ลู่ลม...(ลาย หลุยส์ วิคตอง) 5-5-5

อันนี้เป็นข้อมูลลับ............ผม..ในฐานะเพื่อน..วงใน..แอบ..เอามาบอก.......ยังกลัว..ว่า...ถ้า....บ.ก ต่อ....เข้ามาอ่าน..จะเคืองอยู่...

คนขับ..เป็น...นายเอก..(ลูกชาย..ดาบ ธรรม รําพรรณ์).....เห็นว่า......สั่งตรงมาจาก เมืองนอกเลย อ่ะ...........

พูดถึง..นักขับ...นี่...ประวัติ..ไม่ธรรมดา นะครับ.............เป็นลูกไม้ที่..หล่น..ไม่ไกลต้น.....มีคุณ พ่อ..เป็นนักขับรถแข่ง..ที่ปีนี้..กําลังลุ้นแชมป์ ประเทศไทย...ถ้วยพระราชทาน.....(เรื่องจริงครับ)... ผม..ก็..เป็นแฟน พันธุ์แท้..ป๋า อยู่ เหมือนกัน...............................ติดตามทุกสนามครับ..(ฟังเค้าเล่ากันมาอีกที) 5-5-5
    แต่..ขอติ..นิดนึง..ดัน..มาอยู่..กับ..ลูกพี่..ชื่อ..บ.ก ต่อ....ผม...หล่ะ..กลุ้ม..แทนจริงๆ.......

ไม่เป็นไรน้อง....เดี๋ยว..พี่......ดึง...ตัว..ออกมาให้...................อิ+อิ+อิ...............5-5-5....

30. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    แต่ละคนอะนะ พอรุว่าจะมีพริตตี้ อิอิ

ใครลองติดต่อพริตตี้จากหนามหลวงดีไหม ช่วงนี้น้องๆน่าจะงานน้อย ติดต่อมาเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้