ในนี้มีใครเลือกติดฟิล์มรถซิ่งเป็นฟิล์มใสบ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย chianfraitoman, 8 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chianfraitoman

chianfraitoman New Member Member

2
    0
    1
    ติดรุ่นไหนดีครับ แบบใสสู้แดดดีๆ อยากได้สีสว่างๆ ขอแบบไม่อมฟ้า ยี่ห้อไหนน่าสนใจบ้างครับ

2. semage

semage New Member Member

3
    0
    1
    crystalline ของ 3m ครับ c50 รอบคันกำลังดี สวยเนียนเหมือนไม่ติดฟิล์มแต่กันร้อนดีมากๆ

3. chianfraitoman

chianfraitoman New Member Member

2
    0
    1
    รุ่นนี้ราคารอบคันประมาณเท่าไหร่ครับ พอๆกับวีคูลรึเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้