ตามหา ชาว rcw มหิดล ศาลายา!!!!!

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย cvc, 3 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ชื่อแพนครับ
    จบมา3ปีกว่าๆแล้ว
    นานๆก็จะไปเยี่ยมน้องๆคณะอินเตอร์ที รับน้องก็ไปเกือบไม่เคยพลาด
    ไอ้ที่ขับก็คันข้างขวานี่แหละครับ

ปรกติพรรคพวกเราที่เป็นMUบ้ารถจะมีมีตติ้งกันเกือบทุกเดือน แถวๆหน้าตึกวิศวะครับ
    ถ้าใครสนใจ หลังไมค์แจ้งเมล์ท่านมา ถ้ามีมีตติ้งก็จะแจ้งให้ทราบครับ มาพบปะกันหน่อยก็ได้ มาๆไปๆหรือมาๆอยู่ๆสังกัดไหนไม่เกี่ยงครับเลือดสีเดียวกัน

2. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    สนใจเหมือนกันครับ
    มีเมื่อไหร่ ส่ง PM มานะครับ

3. sad

sad New Member Member

16
    0
    0
  4. jack_rotor

124
    7
    18
    แสดงความยินดีกับคนที่รับปริญญาครับ

Congratulations ครับ

5. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ดีใจด้วยนะคะแจ๊ค ได้เรียนแล้ว เหมียวจบแล้วพอดีเลยอะคะ

เพิ่งรับปริญญาไปหมาดๆ ช่วงนี้เลยวุ่นๆ กับการเตรียมตัวไปเมกาแล้วคะ......

ยังไงก็ขออวยพรให้จบไวๆ นะคะ เจออาจารย์ใจดีๆ นะคะ

6. jack_rotor

124
    7
    18
    ขอบคุณมากครับ ผมได้อาจารแล้วครับ มี thesis แล้วครับ
    เดี๋ยวอีก 2 ปี ผมตามไปครับเมกาอะ อิอิ รอผมด้วยนะ
    ตอนนี้อยู่ที่ไหนเหรอครับ อยากมีเพื่อนแถวๆ นี้บ้างครับ

7. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    แง้ว เพื่อนแถวๆนี้หรอคะ

แถวบางนาไม่ค่อยมีง่ะ มหิดล น้อยมากมาย

แต่แหล่งที่อยู่ของ MU Club หนะมีคะ แต่อยู่อีกที่ จะมีทติ้งก่อนแถวตึกโย วิวะคะ

8. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
  9. MeowRacing

1,324
    601
    113
    ตามลิ้งค์ ด้านบนไปเลยคะ แจ๊ค แล้วพบกันนะคะ

10. jack_rotor

124
    7
    18
    ตามไปดูแล้วครับ

11. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    วิดวะ รหัส 43 ครับ
    จบไปนานแล้ว ขอลงชื่อด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้