น้องติ่งยังเป็น สมาชิก Sunny- Thailand อยู่นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    เห็นด้วยง๊าบบบบ:sad:

2. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    เห็นด้วย ด้วยคน...

3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ซึมมากไหม

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113

สบาย ๆ ครับ พี่ :D

ส่วนตัวผม ก็ เบื่อน่ะ
    จัดแข่งกัน แต่ไม่ค่อยให้ความสำคัญของ car club
    เวลาซ้อม เวลาแข่ง โดนรุ่นใหญ่ ๆ หนังสือ ใหญ่ ๆ เอาไปหมด

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ไว้ ใจ ร่ม ๆ

แล้ว ค่อย มา คุย กัน ดี กว่า ครับ

ช่วงนี้ ก็ ผ่อน คลาย ๆ กัน หน่อย เน้อ

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :( พูดถึง พี่ติ่งเข้าใจนะ ว่าอะไรเป็นอะไร ทุกคนก้อทำตามหน้าที่

พี่ติ่งไม่ได้โกรธ หรืออะไรนะ แต่ความรู้สึกมันเสียไป มันคงต้องใช้

เวลานิดนึง แต่สิ่งที่พี่ติ่ง ต่อสู้อยู่ทุกวันนี้ เพื่ออะไรล่ะ ไม่ใช้เพื่อตัวเอง

เลยนะ เพื่อ ST ของเราทั้งนั้น โดนกล่าวหามาตั้งแต่ แยกตัวออกมาเลย

ก้อพยายามอดทน ไม่พูด เพราะพูดไปก้อแบบนี้ไง พูดไป มันต้องมีคน

เดือดร้อน แล้วมันเป็นลูกโซ่ซะด้วย เหมือนกับว่าพี่ติ่งกำลังขุดคุ้ย แล้วมีคน

กำลังกลบ โดยมีคนกลางเหม็น เลยช่วยกัน กลบ เฮ้ออออ....คงพอแล้วล่ะ

คือแบบว่าอยากจะอยู่แบบ เงียบๆ ล่ะนะ คงไม่ต้องมีใครมาอธิบายอะไร

ให้ฟังหรอกนะ เพราะว่าพี่ติ่งเข้าใจทุกคน แค่อยากให้คนอื่นเข้าใจพวกเรา

บ้างแค่นั้นเอง :p:p:p:p

7. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

8. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอเปลียนเป็นกำลังกาย ได้ไหม

9. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    เรื่องไม่ดีก้อช่างมันคับพี่

เรื่องดีๆยังมีให้จำอีกเยอะคับ

เป็นกำลังใจให้คับ

10. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ขอบคุณก๊าบบบบบบบบบบบบ อาจจะตามไปกินด้วยอีกคน เอ้ย สองคน คริๆๆๆ

11. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    พี่ติ่งจายเย็นๆ น๊า ช่วงพายุเข้า สักพักคลื่นสงบพี่อาจจะดีขึ้นโน๊ะๆๆๆๆ

น้องเข้าใจพี่ติ่งน๊า................ :)

12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    นั่นอะดิซ้อมแม่มให้10นาทีรอบเดยวก็หมดเวลาแล้ว
    ปล.พี่ติ่งเหนื่อยพักครับ ซักวันคงเป็นวันของเรา;)

13. MeowRacing

1,324
    601
    113
    เอางี้ ไปสนามลพบุรีม่ะ เด๋วให้ยืมที่ดินที่บ้าน แต่พี่ไปทำลุ่วิ่งกันเองนะ มีบ่อน้ำสองบ่อ ระวังตกน้ำอะ เอิ๊กๆๆๆ

14. รักนะ จุ๊บ จุ๊บ
    ขี้งอนนะ ตัวเองเนี่ย

15. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

งอน ไป ทาง ซ๊าย

16. MeowRacing

1,324
    601
    113
    ง้อมาทางขวา....................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้